'Kibinti' cha Kapuya kina kiherehere


W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Kuhusu Kapuya yamesemwa mengi lakini ukweli ni kwamba mabinti wamezidi tamaa na baadhi ya mama zao wanawatumia kama vitegauchumi? Hicho kibinti kililala na Kapuya kwa makubaliano kama wanawake wengine. HAKUBAKWA.
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Kuhusu Kapuya yamesemwa mengi lakini ukweli ni kwamba mabinti wamezidi tamaa na baadhi ya mama zao wanawatumia kama vitegauchumi? Hicho kibinti kililala na Kapuya kwa makubaliano kama wanawake wengine. HAKUBAKWA.
Muvi imeanza tena.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,594
Likes
6,050
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,594 6,050 280
Kuhusu Kapuya yamesemwa mengi lakini ukweli ni kwamba mabinti wamezidi tamaa na baadhi ya mama zao wanawatumia kama vitegauchumi? Hicho kibinti kililala na Kapuya kwa makubaliano kama wanawake wengine. HAKUBAKWA.
Ulikuwepo au umesikia hivyo?
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
yule binti mimi nadhani apimwe akili. sio mzima yule
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Bila shaka unajua mengi..umetuamshia nini.. Tupe ukweli
^^
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,581
Likes
2,660
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,581 2,660 280
Ebo!!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Kuhusu Kapuya yamesemwa mengi lakini ukweli ni kwamba mabinti wamezidi tamaa na baadhi ya mama zao wanawatumia kama vitegauchumi? Hicho kibinti kililala na Kapuya kwa makubaliano kama wanawake wengine. HAKUBAKWA.
na wewe umikuja kumtetea mzee wa akudo..
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,734
Likes
227
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,734 227 160
Kuhusu Kapuya yamesemwa mengi lakini ukweli ni kwamba mabinti wamezidi tamaa na baadhi ya mama zao wanawatumia kama vitegauchumi? Hicho kibinti kililala na Kapuya kwa makubaliano kama wanawake wengine. HAKUBAKWA.
Tumia akili ww ... uliza maana ya kubakwa kisheria sio kutumia maana za mtaani. Issue ya Kapuya sio swala La kukubaliana au kupewa hela. Kapuya knows better kwamba kufanya mapenzi na under 18 Ni kosa la jinai...haijalishi kama alidanganywa au walikubalina....kifupi Ni kwamba hakuna hiari once swala la underage linapohusika.

Endeleeni tu kumtetea JAK kwa sababu inakubakika pia kisheria. Binafsi napata shida kuwa JAK Ni mtunga sheria irrational as he is!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
wewe Waambi Ndio msemaji wake sio !? Hebu tupe issue zake ....
 
Last edited by a moderator:
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
217
Likes
0
Points
0
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
217 0 0
Kuhusu Kapuya yamesemwa mengi lakini ukweli ni kwamba mabinti wamezidi tamaa na baadhi ya mama zao wanawatumia kama vitegauchumi? Hicho kibinti kililala na Kapuya kwa makubaliano kama wanawake wengine. HAKUBAKWA.
Mmh tulishasahau issue ya kapuya imerud tena?kuna jipya au yaleyale
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,511
Likes
362
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,511 362 180
yule binti mimi nadhani apimwe akili. sio mzima yule
Na Profesa wa karibu miaka 70 anapomvulia nguo mtoto mgojwa wa akili, hapo na yeye ana akili sawa? au kosa linakuwa kubwa zaidi.
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
Kuhusu Kapuya yamesemwa mengi lakini ukweli ni kwamba mabinti wamezidi tamaa na baadhi ya mama zao wanawatumia kama vitegauchumi? Hicho kibinti kililala na Kapuya kwa makubaliano kama wanawake wengine. HAKUBAKWA.
ukiwa na akili ndogo sana ndo unaweza kutoa hitimisho hili pasipo hoja za msingi ama kwa hoja za kijinga
 
Ntakasi

Ntakasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
1,431
Likes
15
Points
135
Ntakasi

Ntakasi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
1,431 15 135
Mmmh mbona tunajua hilo basi tu watu wana yao mengine.......nilikuwa napita lakini....
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061