Kimya cha mtu kina maana gani?

Kimya cha mtu kina maana gani?

life255

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2026
Posts
451
Reaction score
1,154
Kuna muda mtu anabadilika, halafu watu wanaanza kujiuliza: “Huyu amepatwa na nini?”

Jana nilikaa nikawaza mambo mengi sana kuhusu maisha, watu na namna tunavyohukumu mtu bila kujua kinachoendelea upande wake.

Nikagundua kuna watu wanapenda sana mtu wa zamani.
Ukianza kukaa kimya, unasemekana umejiona.
Ukianza kujitenga na baadhi ya mambo, unasemekana umebadilika.
Ukikataa kufuata mkumbo, unaonekana una matatizo.

Lakini ukweli ni kwamba kuna wakati mtu anafika sehemu anaamua kupunguza kelele na kuongeza umakini kwenye maisha yake.

Sio kwamba hana cha kusema.
Sio kwamba hajui kinachoendelea.
Anaweza kuwa anaona kila kitu, ila ameamua sio kila kitu kinahitaji majibu.

Mimi binafsi naamini kuna vita ambavyo mtu anatakiwa apigane navyo kimya kimya. Maana ukianza kuelezea kila hatua unayopitia, kila mtu anataka kutoa hukumu yake.

Swali kwa JF:

Mtu akibadilika, akawa mtulivu, akapunguza marafiki na akaanza kufikiria zaidi kuhusu maisha yake—
mnaita amejitenga na watu, au ameshaanza kujitambua? 👀
 
Back
Top Bottom