Kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi Mashuleni

Kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi Mashuleni

waruhusu jezi za ccm kutumika rasmi uvccm kwa wanachama wao na vyombo vya dole la kati
 
Acha Ukhafiri huo, Muislam halisi hupenda kujulikana kwa Salamu yake, Nasaba, Utashi na hata mavazi lakini zaidi kwa Kuswali

Mimi ninachohitaji ni kuwa katika shule na vyuo vyote nchini watutengee vyumba vya kuswalia
Hayo unayoongea una ushahidi nayo.
Sipo hapa kubishana.

Aliye mbora zaidi ni mcha mungu, kibagrarashia sio uislam, hakuna kupambania vitu vya hovyo, na muislam hapaswi kuishi kwa kujionesha, sawa umevaa bagrashia ndio nini sasa?
 
Kama hijabu ni vazi rasmi mashuleni (shule za umma na binafsi) basi kumbe pia kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi ili wavulana nao wavae.

Bungeni vibaraghashia na hijabu ni rasmi, serikalini pia ni rasmi, sasa iweje baadhi ya mashule wavulana wasivae vibaraghashia!?

Serikali mnatuchanganya.

Hijab ni vazi la sitara kwa mwanamke yeyote na sio lazima awe muislam.


Usishupaze shingo kwa ubishi.
 
Hijabs zingelipigwa marufuku mashuleni,zitatengeneza mazingira ya wavulana kuhitaji kanzu na baraghashia mwisho wa siku itatengeneza vimelea vya udini.
Mavazi yenye kuashiria Imani mashuleni yavaliwe siku zenye vipindinvya Dini.
 
Kama hijabu ni vazi rasmi mashuleni (shule za umma na binafsi) basi kumbe pia kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi ili wavulana nao wavae.

Bungeni vibaraghashia na hijabu ni rasmi, serikalini pia ni rasmi, sasa iweje baadhi ya mashule wavulana wasivae vibaraghashia!?

Serikali mnatuchanganya.
Wanaenda kusoma au kufanya ibada ????
 
Kama hijabu ni vazi rasmi mashuleni (shule za umma na binafsi) basi kumbe pia kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi ili wavulana nao wavae.

Bungeni vibaraghashia na hijabu ni rasmi, serikalini pia ni rasmi, sasa iweje baadhi ya mashule wavulana wasivae vibaraghashia!?

Serikali mnatuchanganya.
Ulishaona ugali unaliwa bila mboga?

Toa ushauri uliokamilika, kama hijabu ni ruksa, kwanini kanzu na barakashia visiruhusiwe kwa wavulana?

Maana kuvaa barakashia bila kanzu ni sawa na kula ugali bila mboga.
 
Stara Kwa wanawake unafahamika, Wanaume mnasitiri Nini?
Isije kuwa kama ile hadithi ya ngamia na mwarabu, ngamia akaanza kuomba kuingiza kichwa hemani mwisho akaomba Mwili mzima.
 
Tuna safari ndefu kama taifa...
 
Hijab inaeleweka ni stara(sehemu ya vazi) kwa mwanamke. Kibagharashia kina umuhimu gani? Ifike hatua ndugu zangu katika imani tufanye mambo kwa logic.
Sioni haja ya kurasimisha hiyo kofia kichwani
Mimi ni MUISLAM.
Vyote ni upumbavu tu ...stara gani wakati nyuchi zipo huru kwa yoyote sikuizi wanavaa hijabu ila kila mwanaume anaona tupu zao
 
Maswala ya dini shuleni yasipewe kipa umbele tutakuja kugawana mbao km waislam wanaruhusiwa kuvaa hijabu na wakristo wavae magauni ya vitenge
Upuuzi tuu huu my friend, nchi za Europe hakuna kuvaa Uniform shule za Serilali kila mtu anavaa atakacho...Mtake mistake waislam hawawezi kuacha kuvaa hijab..nyinyi wanenu si hawavai mnavaa misalaba sasa kelele za nini???
 
Maswala ya dini shuleni yasipewe kipa umbele tutakuja kugawana mbao km waislam wanaruhusiwa kuvaa hijabu na wakristo wavae magauni ya vitenge
hv Gauni Za Vitenge Ni Vazi Rasmi La Wakristo?Maana Huku Mtaani Kila Jumamosi Na Jumapili Watu Wote Magauni Ya Vitenge Vp Maria Alivaa Pia?
 
Kama hijabu ni vazi rasmi mashuleni (shule za umma na binafsi) basi kumbe pia kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi ili wavulana nao wavae.

Bungeni vibaraghashia na hijabu ni rasmi, serikalini pia ni rasmi, sasa iweje baadhi ya mashule wavulana wasivae vibaraghashia!?

Serikali mnatuchanganya.
acha mambo yako ya kidini, vibaghashia shuleni vya nini wewe, yaani badala ya kusema chakula kiwe cha bure shuleni unaleta mambo yako ya balaghashia, KWELI AFYA YA AKILI NI DHAHIRI.
 
Bungeni vibaraghashia na hijabu ni rasmi, serikalini pia ni rasmi, sasa iweje baadhi ya mashule wavulana wasivae vibaraghashia!?
Vipigwe marufuku kwenye daladala, mabasi, taxi na hata kutembea navyo mijini. au kuingia navyo Ofisi za Umma.

Waruhusiwe Ijumaa pekee wakiwa wanaenda kuswali.

mashuleni ndio kabisa, ukikutwa navyo unaenda kuoshea mabweni.
 
Dini hizi zimetutoa akili.
Mtu mweusi anadhani ati kibaragashia , kanzu na hijabu ni vazi la kiislam na asijue tu ule ni utamaduni wa warabu tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu wa pwani wazembe sana kifikra tatizo mababu zao walipumbazwa sana na waarabu,salamu zao ni salama leko hawajui ndio chanzo cha lugha zao za asili kutoweka.Nawasifu warangi( huenda kwa vile si wabantu) wao na uislam lugha yao hajapotea.
 
Una hoja Sana, hakuna kitu kizuri Kama kuishi katika Imani na kuvaa mavazi ya stara ikiwemo kanzu na kofia . vijana wetu wavae baraghashia hakika itapendeza sana .
 
Vyote ni upumbavu tu ...stara gani wakati nyuchi zipo huru kwa yoyote sikuizi wanavaa hijabu ila kila mwanaume anaona tupu zao
Hiyo sasa ni tabia ya mtu, uislamu unahusia tabia njema, na kujistiri ila mwanadamu anaweza fanya vile nafsi yake inamtuma, ndio maana kuna watu wanasali sana ila ni washirikina, wezi.. Huyu hakatazwi kwemda kuswali, ila anashauriwa aache uzinzi wake ili ibada iwe njema.

Sawa kwa watoto wa kike, kuzini, kuwavulia nguo wanaume, hakuifanyi dini ione hijab haina kazi tena la hasha ni suala la kuwafundisha mabinyi zetu kuwa moja, 2,tatu ni majambo mabaya hawapaswi kufanya.
 
Hizo shule zenu wanazovaa mbona mitihani ya Taifa wanashika Mikia? Mabadili hayana uhusiano na Mavazi acheni ukilaza
 
Back
Top Bottom