Kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi Mashuleni

Kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi Mashuleni

SHule hazina walimu wala madawati then anotokea mtanzania mmoja anaomba serikali iruhusu uvaaji wa vibaragashia shule, huyu ni mtanzania anayetarajiwa naye achangie kwenye dira ya taifa 2050, kama hii sio laana basa laana haina maana, tunawaza vitu virahisi rahisi sana, hii pia ndio aina ya fikira walizonazo viongozi wetu
Nchi ni ardhi na mipaka yake, taifa ni watu wa nchi, hakuna taifa bila imani za watu wake.

Mataifa ambayo ni theocratic kuna nidhamu inayojenga heshima ya nchi na taifa, nchi za theocrasia zimepiga hatua kuliko nchi za kisekula hususan za Kiafrika e.g. Africa North of Sahara and the Middle East.

Hata Znz hapo tu, uchumi wake unakuwa kwa 7.1% bila rasilimali nyingi wakati Tz Bara ukuaji umekwama kwenye 6% aliyoacha Magufuli japo mikopo inakaribia kutokuwa himilivu.

Znz pragmatically ni theocratic japo theoretically ni secular.

Kuna agenda ambazo huwezi kuzipuuza lakini zinachagiza mustakabali wa nchi mfano, ni lini Mkristo atakuwa rais Znz?
 
Hijab inaeleweka ni stara(sehemu ya vazi) kwa mwanamke. Kibagharashia kina umuhimu gani? Ifike hatua ndugu zangu katika imani tufanye mambo kwa logic.
Sioni haja ya kurasimisha hiyo kofia kichwani
Mimi ni MUISLAM.
Kwahiyo kumbe pia ni sawa Waislamu wote Suni, Shia, Ibadi, Answar suni, Bohora, Whabbi, Salafi, Berelvi, Sufi na Deobandi kuwa na siku moja ya kufanana ya kufunga na kufungua mwezi mtukufu ili kutovuruga mfumo wa sikukuu za nchi!?
 
Upumbavu wa waafrika, badala ya kuhangaikia kutatua matatizo sugu yayotukabili, sisi tunahangaika na kufunika vichwa!
Mzungu mbona anahangaika kusitiri matiti anaacha matako na mapaja nje na bado tunawaabudu na kuwasujudu kama ndiyo miungu ya Waafrika katika kila kitu.
 
Oya waruhusu pia kanzu za kikatekisita zenye ukamba tumboni nazielewaga kinoma
Ninayo ghetto navaaga one time nikivurugwa..

images (1).jpeg
 
Kama hijabu ni vazi rasmi mashuleni (shule za umma na binafsi) basi kumbe pia kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi ili wavulana nao wavae.

Bungeni vibaraghashia na hijabu ni rasmi, serikalini pia ni rasmi, sasa iweje baadhi ya mashule wavulana wasivae vibaraghashia!?

Serikali mnatuchanganya.
Ilaa tutapendeezaa😂😂
 
Halafu wanafunzi wakivaa hivyo vibaraghashia, watakuwa na akili zaidi? Au ndiyo muendelezo ule ule ujinga katika jamii?
Majeshini mbona huwezi kumjuwa Muislamu wala Mkristo mpaka kwa majina yao tu, huo utaratibu wa majeshini serikali mbona haiuigi mashuleni?
 
Kama hijabu ni vazi rasmi mashuleni (shule za umma na binafsi) basi kumbe pia kibaraghashia kitambulike kama vazi rasmi ili wavulana nao wavae.

Bungeni vibaraghashia na hijabu ni rasmi, serikalini pia ni rasmi, sasa iweje baadhi ya mashule wavulana wasivae vibaraghashia!?

Serikali mnatuchanganya.

Kwanini kama mnapenda nchi za kidini msiende Saudi Arabia
 
Back
Top Bottom