tax compliant
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 1,211
- 1,200
Sio miwili mtaalam?Ni mwaka mmoja sasa hakuna hata msingi wa hotel wala majumba ya kifahari[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
Jr[emoji769]
Sio miwili mtaalam?Ni mwaka mmoja sasa hakuna hata msingi wa hotel wala majumba ya kifahari[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
Jr[emoji769]
Ile plan ipo na hata ramani yake, inapitia nyuma ya tumbiSababu ninini WB kugoma? halafu ile highway ya kasi ya kulipia iliyokuwa planned kutoka bandari na kupitia Tazara - - Kibamba -- Mlandizi na kutokezea Msoga nayo imefikia wapi? au wanaamini tumesahau kwani 2020 ni mbali sana?
Dah! Kitega uchumi changu kinayeyukaHapana mwisho picha ya bombadia
Jr[emoji769]
😀😀😀 hapo sawa.Nimepunguza kipimo kupunguza maumivu [emoji24][emoji24][emoji24]
Jr[emoji769]
Njia ya kwenda gereza la mahabusu[emoji24][emoji24][emoji24]kiko wapi?
Jr[emoji769]
Ndio boss!Sofu?
Jr[emoji769]
Haaaa haaa hapo unaweza kuroga mtuKuna ambao walilipwa halafu wakauza
Jr[emoji769]
Ile plan ipo na hata ramani yake, inapitia nyuma ya tumbi
Jr[emoji769]
[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]duuuuuAsante kwa majibu yako lakini jana ulijifunza nini kuhusu barabara hiyo inayopita nyuma ya Tumbi kutokana na mkutano wa maaskofu, Masheikh na wainjilisti walipoongea na JPM? Mie nilimsikia jamaa wa Kibaha na Mtume aliyekataa kupima DNA akiomba utaratibu wa miundo mbinu (barabara) iwe na mipango endelevu kwa miaka 50 au 100 ijayo ili isisababishe usumbufu? je unajua kuwa hii barabara inayotegemewa hapo baadae inapita kwenye himaya yake kule Bungo na watu wamekatazwa kuendeleza chochote na wakiwa hawajalipwa?
mungu atawasaidiaZimebakia siku chache sana kabla matingatinga ya serikali kuingia ndani ya mji mdogo wa Kibaha maili moja kubomoa na kusafisha eneo lote tayari kwa ujenzi na uwekezaji wa kisasa ikiwemo mahoteli na majumba makubwa ya masoko stendi nk.
Watu wameshalipwa fidia na ubomoaji ulikuwa ufanyike tangu tarehe 23 November 2016 lakini ulichelewa kutokana na matatizo ya hapa na pale ambapo sasa yametatuliwa na maandalizi yote yameshakamilika na ubomoaji wa hiari kunusuru vinavyoweza kunusurika piga picha sasa ya maili moja kama kumbukumbu kwakuwa hutakaa uione Kibaha uliyoizoea.