Kwa kuendekeza Tamaa za mwili, Penzi halina umri.. Lakini kwa hofu ya Mungu, Tuige na tukubali kua \mwanaume anapaswa amzidi Mwanamke ki umri . Like Adam na Hawa, Adam alikua mkubwa kwa Hawa..Acheni hizo! Mbona wanaume wanaoa wasichana wanaowazidi hata miaka 25 na hakuna anayesema baba na mwana?
usikariri na usipotoshe kwa nukuu za kubuni, wapi mstari gani wameandika mume lazima awe mkubwa.??Kwa kuendekeza Tamaa za mwili, Penzi halina umri.. Lakini kwa hofu ya Mungu, Tuige na tukubali kua \mwanaume anapaswa amzidi Mwanamke ki umri . Like Adam na Hawa, Adam alikua mkubwa kwa Hawa..
Na yule Sudi othmani alikuwa chips funga na yuko pande ipi siku hiziMume mwanae?!
usikariri na usipotoshe kwa nukuu za kubuni, wapi mstari gani wameandika mume lazima awe mkubwa.??