Kesi za mimba za wanafunzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi za mimba za wanafunzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Sep 27, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini hizi kesi za wanaume kuwapa mimba wanafunzi mara nyingi zinaishia kwa mazungumzo ya kifamilia na hazifiki mahakamani na kama zikifika mahakamani wengi hawahukumiwi.

    Maana kumpa mimba mwanafunzi kwa mujibu wa sheria unafungwa miaka 30 lakini toka hiyo sheria ipite miaka kama 10 iliypita sidhani kama waliofungwa wanafikia 50 wakati kila siku vibinti vinabebeshwa jazz band

    Hivi imekaaje hii wadau?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,272
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu wakubwa wa nchi nao wanahusika.......na wanafunzi wana viherehere....hivo kesi hazitaendesheka kirahisi
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    hivi umewahi kusikia mtu kafungwa kwa kumpa mimba denti?
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanaopeana mimba ndo tayari washaanzisha family, ukimfunga miaka 30 huyo dogo atakaezaliwa hatapata mapenzi ya baba mpaka afikie umri kama wangu na kuendelea, dah!!
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama inakuwa wamebakwa sawa. lakini kwa vibinti hivi vinavyo jishebedua na kujipeleka peleka kwa tamaa za maisha! mi sioni kama wanabebeshwa mimba ila wanajitakia wenyewe.kwani wanawake hawana akili? kitendo walichokubaliana wote wawili halafu sheria imuhukumu mmoja tu! labda tukubaliane wanawake niwapungufu wa akili.:playball:
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,065
    Trophy Points: 280
    Tatizo vibinti vinajidai vinajua sana kupenda.
    Vikiambiwa vimtaje aliyemkandika mimba, vinagoma, vinakuwa vikali na kutishia kujiua ili tu bwana mbebeshaji mimba asifikishwe mahakamani na kuhukumiwa kifungo.
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Umaskini unachangia .wengine hawana sent ya kununulia hata kakofuli ndio maana wakipewa nao wanajiachia .
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    hilo nalo neno
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kitendo cha kumpa mwanafunzi mimba ni kosa kwa mwanaume na mwanamke thats why huwa wanamaliza kwa mazungumzo,ukisema mwanaume afungwe ina maana alimbaka huyo binti?i gues walikubaliana ila kosa, binti anatakiwa ajitambue kwamba yeye ni mwanafunzi as well kijana anatakiwa atambue kuwa binti anahitaji kusoma. sidhani kama ni busara kuubana upande mmoja wakati tendo lifanywa kwa ushirikiano wa bint na kijana tena kwa makubaliano na appointment iliyosubiriwa kwa hamu.
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sasa mjazaji akienda selo 30 years nani atalea mimba, mama na mtoto?
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wanafunzi wanaobebeshwa mimba ni kwa sababu ya viherehere vyao-JK
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    nadhani prezida hapa alitereza
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,272
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Na huyu mtoto akukuwa ataimba '' Papa was a rolling stone....wherever he laid his hat was his home''


    [​IMG]
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa sababu ni vimbelembele vyao vinawapelekea kupata mimba ndio maana hakuna mtu wa kufuatilia kesi.
     
  15. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hivi mnaposikia jela miaka 30 mnadhani mchezo. Hiyo sheria imekuwa ngumu kutekelezeka kutokana na ukali iliyo nayo. Wangefanya hata ka miaak 3 tu inatosha kumtia mtu adabu. Hiyo sheria ilitungwa kwa jazba na ndo mana wote walioshiriki kuitunga wanajisikia vibaya kwa makali iliyokuwa nayo.
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    inawezekana hii reason uliyotoa nayo inachangia naona hii sheria inatakiwa kuangaliwa upya
     
  17. 2my

    2my JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi inakuwaje pale wanapopeana mimba both wakiwa madent!hii sheria ya 30 yrs selo iko applied hapa!au hii ikoje?
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    hapo inakuwa ngoma droo itatumika sheria ya shule tu ya kuwafukuza shule wote haraka
     
  19. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hilo swali zuri nami napenda nipate jibu lake. Hiyo miaka 30 inakuwa kwa wote wawili?
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    hiyo ya denti kwa denti sheria haitumiki inatumika kwa denti na mtu wa nje (tena mkubwa kiumri)
     
Loading...