Kesi ya Mbowe: kama hawa ndio walinzi wa Mbowe na wamejaa hivi; wale webamba wale aliwatakia nini?

comte

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
4,054
2,000
2933889_FB_IMG_1595009729173.jpg

Picha ya juu- walinzi wa siku zote
picha ya chini walinzi wa KAZI MAALUM
E-6gv7uXsB07BLG
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom