Tetesi: Kesho Nov.1, 2016 Kariakoo safiiiiiii

KISHINDO

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,824
2,000
Mkuu wa Wilaya ya Ilala dada Mjema kasema kesho mwisho kupanga bidhaa za machinga mitaa ya Kariakoo.

Kiukweli ilikuwa ni shida hata kupita kwa watembea kwa miguu.
 

Mshughulishaji

JF-Expert Member
Sep 29, 2015
1,127
2,000
Kiongozi mwenye zaidi ya kura laki 8 nasikia aliwaruhusu na kisema wasisumbuliwe.

Sasa hapo itakuwaje au Mkuu wa wilaya anamtii Mkuu wa Mkoa na kum... Mkuu wa Nchi?
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,390
1,250
Kiongozi mwenye zaidi ya kura laki 8 nasikia aliwaruhusu na kisema wasisumbuliwe.

Sasa hapo itakuwaje au Mkuu wa wilaya anamtii Mkuu wa Mkoa na kum... Mkuu wa Nchi?
Alisema wapi au ulikuwa naye kwako wakati anasema?
 

aliisaac1000

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
407
500
Dada mjema naomba baada ya kuwaondoa hao wamachinga tuondolee pia magari yanayopaki kwenye njia za waenda kwa miguu maanahakuna mantiki kuwaondoa wa machinga na kuacha magari yanapaki sehemu za waenda kwa miguu hivyo kusababisha kutembea kwenye barabara za magari.hii hali ni karibia mitaa yote ya jiji hili, hebu tokeni maofisini mtembee muone. Au mpaka makonda aanze kila kitu.
 

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
1,047
2,000
Kapange sehemu inayostahili kisheria ambayo haileti bugudha kwa watu wengine, hizo sehemu mnazo nga' nga' nia in hatarishi kwenu na sisi wengine
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,388
2,000
Kapange sehemu inayostahili kisheria ambayo haileti bugudha kwa watu wengine, hizo sehemu mnazo nga' nga' nia in hatarishi kwenu na sisi wengine
Uhatarishi wa hizo sehemu mbona unakuwa wa misimu,ina maana kipindi kingine hakuna hatari ........??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom