Kesho nitatembea kutoka Morogoro hadi DSM kwa miguu kama sapoti kwa Maxence Melo

Lokii

JF-Expert Member
Sep 23, 2016
532
1,000
Mkuu print tshirt yenye maandishi ya hashtag [HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG] uivae wakati wa tukio, ukishindwa basi beba hata bango kubwa lenye maandishi hayo

Afu uni PM kabla hujaondoka nimshtue sam mahela aje akurushe mubashara ITV
 

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Mkuu print tshirt yenye maandishi ya hashtag [HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG] uivae wakati wa tukio, ukishindwa basi beba hata bango kubwa lenye maandishi hayo

Afu uni PM kabla hujaondoka nimshtue sam mahela aje akurushe mubashara ITV
Sawa mkuu
 

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
1,501
2,000
Mmungu akubariki sana naumia moyo sana basi tu
Tusiumie mioyo geniveros!

Tumuombe Mungu atupe Hekima na Busara katika wakati huu mgumu anaoupitia Ndugu yetu Maxence Mello.Siku zote Mungu anasimamia upande wa wanyonge.

Lets keep on waiting and only time will tell us.

[HASHTAG]#FreeMaxenceMello[/HASHTAG].
[HASHTAG]#BringbackBenSaanane[/HASHTAG],
 

Raynavero

JF-Expert Member
Apr 29, 2014
37,511
2,000
Tusiumie mioyo geniveros!

Tumuombe Mungu atupe Hekima na Busara katika wakati huu mgumu anaoupitia Ndugu yetu Maxence Mello.Siku zote Mungu anasimamia upande wa wanyonge.

Lets keep on waiting and only time will tell us.

[HASHTAG]#FreeMaxenceMello[/HASHTAG].
[HASHTAG]#BringbackBenSaanane[/HASHTAG],
ameeenn!!barikiwa sana
 

Mine eyes

JF-Expert Member
Apr 11, 2016
5,296
2,000
Tupo pamoja mkuu ..,naamini wengi humu ni wahanga wa kimya kimya ....sipati picha kama wenyewe wataamua kwa style ya kuzima mshumaa ....
Tunaomba sn kwa MMungu a mfa nzie wepesi Max ...ukizingatia sisi ndo ...
Nitarudi .......
 

Rohombaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
12,090
2,000
Dah...kama ukikomaa kiume itakuchukua siku tatu hivi.....na lile Pori kabla hujafika .bwawani ndiyo sehemu ya pekee ya hatari... black mamba....nimeishatembea njia hiyo mara 3 hivi...
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
Safi sana
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
324
250
Wakuu Amani Kwenu.

Matembezi yangu yatakua ya amani na nitakwenda na elfu 50 za kitanzania kama mchango wangu kwa Max dhidi ya matatizo haya.
Inshaallah.Ila mkuu ujue unatumia barabara ya Tanroads,umepata leseni Sumatra maana itabidi uwe na timetable.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom