Kero Ubungo bus teminal | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero Ubungo bus teminal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luushu, Jul 6, 2012.

  1. L

    Luushu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    Niko kituo cha mabasi yaendayo mikoani UBUNGO kuanzia saa 12:00 mpaka saa hii hatujaondoka inadaiwa kuna ukaguzi wa leseni ni mateso wana JF nijo kwenye najimunisa naenda singida
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    poleni sana wasafiri...
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Poleni sana. Nadhani ni jambo jema kwa askari kuhakikisha madereva ni wa uhakika. Otherwise hamtafika Singida salama. Better late than never!
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Poleni wasafiri. Wanakusanya hela za kununulia mabomu ya machozi, si unajua hali inazidi kuwa tight coz we are sitting on a timed bomb.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,011
    Likes Received: 1,816
    Trophy Points: 280
    Nadhani tuwaache wahakukishe usalama wenu ili muwe na uhakika wa kufika salama; KAWIA UFIKE MKUU
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Wakitoka hapo watatamani waweke tofali kwenye accelerator
     
  7. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 133
    Pole sana ndugu yangu ukifika SINGIDA waambie yaliyokutokea halafu ni sababu ya CCM wasimchague tena MZINZI MWIGULU MCHEMBA na yule MHINNDI mwizi.
     
  8. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wasafiri.sometimes huwa inakera sana
     
  9. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Dah! Poleni sana mkuu ni jambo jema lakini kwa usalama wetu na mi niko safari naenda singida aisee!
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,799
    Trophy Points: 280
    Wangekuwa na heshima kwa binadam, wangekagua kabla abiria hawajaingia kwenye magari, (siku moja kabla ya safari) magari ambayo yangekidhi viwango wanavyovitaka yangeruhusiwa kuanza safari siku husika. Kwa kuwa binadamu wa tanzania hathaminiwi utu wake, ndio maana wanapigishwa miayo pale terminal. Poleni wasafiri, mnaokwenda iramba magharibi pelekeni m4c jimbo lipate mbunge sahihi muda ukifika.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,799
    Trophy Points: 280
    "Like"
     
  12. L

    Luushu JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    Ndio tunajikongoja kwenda geti la kutoke lakini bado hatujakaguliwa
     
  13. C

    CAY JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red!Binadamu akishaingia kwenye basi anageuka kuwa mzigo.Ndiyo maana madereva wakifika mizani wanaulizwa mbona mzigo umezidi?
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,799
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ni elimu mpya, wajephya mwanitru.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Mimi pia ni mmoja wa waathirika.
    Niko kwenye basi la METRO tangu saa 12.30 muda huu ndio tumetoka tuko kibaha stendi.
    Hakika hali imekuwa tete sana, na sijui ntafika saa ngapi Ngaleloo!
    Mkuu mleta mada naomba tutafutane japo pale sehemu ya Menyu Comfort Motel. upo na basi gani?
     
  16. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,010
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mleta mada anaenda singida sidhani kma mtakutana
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ni karibia wiki sasa mabasi Ubungo yanaondoka saa mbili asubuhi badala ya saa12 asbuhi.
     
Loading...