Kenyans: Ningependa Kumfahamu NYASHINSKI.


mzama chumvini

mzama chumvini

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2016
Messages
705
Likes
612
Points
180
mzama chumvini

mzama chumvini

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2016
705 612 180
Wowote Anayemfahamu Huyu Rapper!! Ningependa Hapa Historia Yake Hata Fupi Tu Au Vitu Ving Kumhusu Yeye!! Nimeipenda Nyimbo Na Video Yake Ya " NOW YOU KNOW"
Msaada Tafadhari
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,104
Likes
2,548
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,104 2,548 280
Aliwahi kuwa kwenye kikundi cha 'Kleptomaniacs' hapo awali. Baadhi ya nyimbo zao hizi.

 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,104
Likes
2,548
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,104 2,548 280
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,104
Likes
2,548
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,104 2,548 280
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,104
Likes
2,548
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,104 2,548 280
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,104
Likes
2,548
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,104 2,548 280
 
kudra hamidu

kudra hamidu

Senior Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
152
Likes
103
Points
45
kudra hamidu

kudra hamidu

Senior Member
Joined Jul 1, 2012
152 103 45
Kleptomaniax nakumbuka hile swing swing
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,258
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,258 280
Nyanshiki ni msanii wa Hip Hop kutoka Kenya aliyekuwa miongoni mwa wasanii wa kundi la Kleptomaniax (Collins Majalle aka Collo,Nyamari Ongegu aka Nyanshiki na Robert Manyasa aka Roba) waliotamba na vibao kama Tuendelee,Swing Swing,Haree,Psycho na nyingine nyingi .Mwaka 2009 Nyanshiki alienda US ikasababisha Kleptomaniax ivunjike Collo na Roba wakawa wanafanya solo project

kleptomaniacs-634x420-jpg.362916
kleptopics1-640x420-jpg.362917


Nyanshiki amerudi Kenya kutoka US na alitoa track ya akimshirikisha Namelesss inaitwa Letigo na hivi karibuni ametoa track yake inayoitwa Now you know .Kuna tetesi Kleptomaniax watarudi na kutoa album


klept-jpg.362921
 
mzama chumvini

mzama chumvini

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2016
Messages
705
Likes
612
Points
180
mzama chumvini

mzama chumvini

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2016
705 612 180
Nyanshiki ni msanii wa Hip Hop kutoka Kenya aliyekuwa miongoni mwa wasanii wa kundi la Kleptomaniax (Collins Majalle aka Collo,Nyamari Ongegu aka Nyanshiki na Robert Manyasa aka Roba) waliotamba na vibao kama Tuendelee,Swing Swing,Haree,Psycho na nyingine nyingi .Mwaka 2009 Nyanshiki alienda US ikasababisha Kleptomaniax ivunjike Collo na Roba wakawa wanafanya solo project

View attachment 362916 View attachment 362917

Nyanshiki amerudi Kenya kutoka US na alitoa track ya akimshirikisha Namelesss inaitwa Letigo na hivi karibuni ametoa track yake inayoitwa Now you know .Kuna tetesi Kleptomaniax watarudi na kutoa album


View attachment 362921
Thanx A Lot!!! Braza Bt Kuna Sehemu Kweny Now You Know Anasema "....Amepotea Kama Zile Mbegu Walipanda Na Kanyali"
Hapa Ana Maana Gan?
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,258
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,258 280
Thanx A Lot!!! Braza Bt Kuna Sehemu Kweny Now You Know Anasema "....Amepotea Kama Zile Mbegu Walipanda Na Kanyali"
Hapa Ana Maana Gan?
Kanyari ni mchungaji aliekuwa anawadanganya wakenya kupanda mbegu(kumpa hela wakitegemea kupata faida akaingia nazo mitini) .Ni kama DECI hapa Tz watu walivyokuwa wanapanda hela wakitegemea kupata faida
 

Forum statistics

Threads 1,235,454
Members 474,585
Posts 29,222,693