Haya nimerudi, nambie basi.unaenda wapi tena bibie?njoo nina maongezi na wewe hapa
Shindwa! mi nimesha ambiwa kuna maongezi alafu uzi ufungwe?natabiri huu uzi utafungwa mda si mrefu bila sababu yoyote..
Haya nimerudi, nambie basi.
Hahaha...kumbe ulikuwa unabeep! Mtoto huyo sasa, acha kigugumizi!! kama umeshindwa kujiachia tuambie sisi wataalam!!ngoja nimalizie hii moja baridi moja moto ili kutoa aibu kwanza .
kwa hiyo sasa wewe unapenda nini?matango ,ndizi au bata?
napenda vipepeo.
Hahaha...kumbe ulikuwa unabeep! Mtoto huyo sasa, acha kigugumizi!! kama umeshindwa kujiachia tuambie sisi wataalam!!
Take your time... enjoy!ngoja nimalizie hii moja baridi moja moto ili kutoa aibu kwanza .
Rejao ngoja kwanza Ivuga amalize beer, no pressure bwana.Hahaha...kumbe ulikuwa unabeep! Mtoto huyo sasa, acha kigugumizi!! kama umeshindwa kujiachia tuambie sisi wataalam!!
Jitahidi kulenga..panga hoja zako vizuri. Kama huyu anaonekana mjanja!! Lakini ukizubaa tunakusaidia!!Rejao kausha sasa kwanza ..hapa nina sniper sitaki kukosa ndio maan naeenda mdogo mdogo with accuracy
Rejao unaleta distractions, utaenda nje!Jitahidi kulenga..panga hoja zako vizuri. Kama huyu anaonekana mjanja!! Lakini ukizubaa tunakusaidia!!
Naona SI anakugwaya!! Hajui kujilipua huyu! Imebidi nimpeleke kwa PM nianze kumpa darasa!!Rejao ngoja kwanza Ivuga amalize beer, no pression bwana.
Take your time... enjoy!
Hahah..mwali, mi nabana hapa hapa! Mpaka kieleweke..akishindwa mi nachukua usukani!Rejao unaleta distractions, utaenda nje!
rejao sasa unataka kutoboa ngoma ..wewe piga chabo chukua maujuzi sio kuingilia maongezi una disturb equilbrumJitahidi kulenga..panga hoja zako vizuri. Kama huyu anaonekana mjanja!! Lakini ukizubaa tunakusaidia!!
Jitahidi kulenga..panga hoja zako vizuri. Kama huyu anaonekana mjanja!! Lakini ukizubaa tunakusaidia!!
vipi mtu unayempenda sanaa akikuambia uchore tattoo(kipepeo) kule utakubali?
My pleasure. So you like beer?thanks.."hii kitu ni beer balance to perfection"
Hahah..mwali, mi nabana hapa hapa! Mpaka kieleweke..akishindwa mi nachukua usukani!
Hahah..swali gumu hili na la kimtego! SI..kaz kwako!My pleasure. So you like beer?