Kelele za UKAWA na ukimya wa wananchi walio wengi

Kelele za UKAWA na ukimya wa wananchi walio wengi

UKAWA ni kama popo ambaye ana sifa za kuwa ndege na sifa za kuwa mnyama! Hatujui kuwa UKAWA ni chama, NGO, SACCOS au kitu gani! Hatujui sifa za kujiunga na UKAWA ni zipi, uongozi ukoje, malengo yake ni yapi, nk!

Utaweweseka sana
 
tanzania ni nchi yenye uvumilivu na sio amani wala upendo,hii inachangiwa na asilimia kubwa ya watanzania wasio na elimu na kukosa taarifa/kutokuwa na taarifa hasa kutokana na mipangilio,njama za chama tawala. mpaka sasa ni kweli ccm kimechokwa na hata mimi ninaunga mkono kiachie ngazi lakini wakumpa madaraka hakuna bado. chadema hakiwezi kupata madaraka hasa kutokana na upuuzi na chama hicho kina ufa mkubwa ndani yake hasa wachaga. mambo yapo mlama tanzania hivi kweli kusoma hatujui hata kuangalia picha tu=jamhuri ya muungano wa tanzania. zanzibar wanaeraisi wao lakini hana power yeyote. raisi alichaguliwa tanganyika ndiye anayetambulika kuwa raisi wa tanzania. kinachoidhoofidha zanzibar ni upeo,hawajui nini wanataka,ukoloni na idini,maneno mengi kuliko matendo,uzembe na uvivu hadi akili zao nzito kufikiri,nguvu za kiuchumi hawana.
 
Kwa falsafa hio hio ningalitegemea shangwe na nderemo nyingi mitaani kama ilivyoukuwa pale bungeni baada ya kutangazwa theluthi mbili imepatikana! Ipo siku tutajua msimamo wa wananchi. Muhimu ni kujua wananchi sio mabwege kama watawala wanavyofikiria
 
Kwa falsafa hio hio ningalitegemea shangwe na nderemo nyingi mitaani kama ilivyoukuwa pale bungeni baada ya kutangazwa theluthi mbili imepatikana! Ipo siku tutajua msimamo wa wananchi. Muhimu ni kujua wananchi sio mabwege kama watawala wanavyofikiria

Serikali 2 tayari zipo na zitaendelea kuwepo, sasa wananchi washangilie kwa lipi?
 
Ukawa tulishaizika kitambo sana kwa sasa zungumza habari ya kura ya maoni na uchaguzi wa serili za mitaa.
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    65.3 KB · Views: 99
tanzania ni nchi yenye uvumilivu na sio amani wala upendo,hii inachangiwa na asilimia kubwa ya watanzania wasio na elimu na kukosa taarifa/kutokuwa na taarifa hasa kutokana na mipangilio,njama za chama tawala. mpaka sasa ni kweli ccm kimechokwa na hata mimi ninaunga mkono kiachie ngazi lakini wakumpa madaraka hakuna bado. chadema hakiwezi kupata madaraka hasa kutokana na upuuzi na chama hicho kina ufa mkubwa ndani yake hasa wachaga. mambo yapo mlama tanzania hivi kweli kusoma hatujui hata kuangalia picha tu=jamhuri ya muungano wa tanzania. zanzibar wanaeraisi wao lakini hana power yeyote. raisi alichaguliwa tanganyika ndiye anayetambulika kuwa raisi wa tanzania. kinachoidhoofidha zanzibar ni upeo,hawajui nini wanataka,ukoloni na idini,maneno mengi kuliko matendo,uzembe na uvivu hadi akili zao nzito kufikiri,nguvu za kiuchumi hawana.
Haya ni mambo ya kujitekenya na kucheka mwenyewe siyo mbaya endelea kujitekenya halafu ucheke mwenyewe.
 
kazi kwenu watanzania. mimi ninanguvu za kiuchumi na ninanguvu zakielimu lakini hiyo ni ndogo,ninanguvu kubwa ya ushawishi na kutekenya pale pasipotekenyeka. japo mambo yangu yote ni halali na jasho halisi. hii ndo dawa ya tanzania na dawa ya dunia ya sasa. kazi kwenu wakereketwa na walala hoi,hivi karibuni nitaanzisha chama cha siasa kitakachotia funzo la ukweli,kuwaamsha watanzania na kurudisha nchi kwa wananchi kazi kwenu sasa. anzeni kujitambua..maana mabongo lala kibao tanzania wamejaa.EE MUNGU,SIASA ZA MTU MWEUSI UCHUMI WA MZUNGU.. MUNGU UJIUZULU
 
Mm.najua sacos nyingi tanzanoa lkn akuna mtu anayeshulika nazo sana, na kama chadema no sacos mbona serekali awafuti chama cha siasa ambacho angizingatii sheria?
 
Tatizo wananchi wengi wanafata mkumbo, hawaelewi kwa undani juu ya serikali mbili wala tatu, Chadema wakisema tatu na wafuasi wanasema tatu and vice versa.
Leo hii akapigwe bomu na kuswekwa ndani huku hajui anafight kwaajili ya nini.... no way...
 
Tatizo wananchi wengi wanafata mkumbo, hawaelewi kwa undani juu ya serikali mbili wala tatu, Chadema wakisema tatu na wafuasi wanasema tatu and vice versa.
Leo hii akapigwe bomu na kuswekwa ndani huku hajui anafight kwaajili ya nini.... no way...
Kwa kuwa "Wananchi walio wengi" hawaelewi ndio maana Bunge Maalum la Katiba likaboresha maoni yao!
 
Mm.najua sacos nyingi tanzanoa lkn akuna mtu anayeshulika nazo sana, na kama chadema no sacos mbona serekali awafuti chama cha siasa ambacho angizingatii sheria?
Mkuu,
Tunaomba utuelimishe, hivi UKAWA ni chama, SACCOS, NGO, VICOBA au ni kitu gani?
 
Unataka kutushawishi kua mzee walioba alikua ukawa ata kabla ya ukawa aijaanza au?
Ni kweli yule aliyemchagua kufanya mchakato wa maoni hakujua warioba ni ukawa kabla ya ukawa jina au mzee na wale wenzake wote waliochakuliwa kuuendesha mchakato wa maoni walikua na agenda ya siri kutaka serekari tatu? Je yule alowachagua akulijua ilo au?
 
Unataka kutushawishi kua mzee walioba alikua ukawa ata kabla ya ukawa aijaanza au?
Ni kweli yule aliyemchagua kufanya mchakato wa maoni hakujua warioba ni ukawa kabla ya ukawa jina au mzee na wale wenzake wote waliochakuliwa kuuendesha mchakato wa maoni walikua na agenda ya siri kutaka serekari tatu? Je yule alowachagua akulijua ilo au?
Hayo umesema wewe mkuu!
 
Ndio kwasababu wanachokitetea ukawa ndo kile cha warioba au warioba na tume yake iliyochaguliwa na baba Liz wao ndio waanzilish wa ukawa

Warioba na Tume yake walishamaliza kazi, sasa mbona Warioba anachonga kila siku wakati alishamaliza kazi?
 
Back
Top Bottom