Kazi zingine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi zingine

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by cc_africa, Dec 8, 2011.

  1. c

    cc_africa Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mzee moja alikuwa akifanya kazi ya ofisi flani ,sasa huwa muda mwingi wanaingia asubuhi saa11 na kutoka saa5 usiku. Siku moja akiwa nyumbani amekaa sebleni mtoto wake akaja,kwa kuwa hamjui baba yake ikabidi amwambie mama mama sebleni kuna mgeni kaja
     
  2. libent

    libent JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hiyo ndo hatari ya kutokaa mda mrefu na familia. Nashut down
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii mambo ya kutoka usiku kurudi usiku ni noma sana saa nyingine utazaa watoto 3 lakini 2 ni wajirani....nasleep
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Una-Nashut down Nini?
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ni hatari sana iyo kwa mstakabali wa familia!
     
  6. libent

    libent JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vidole vyangu
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kazi kichaa, mateso, kwa mshahara gani?
     
  8. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,127
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii ndo bongo
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    hiyo nomaaaaaaa! ndo maana huwa najitahidi lazima nitambe hadithi kwa 'timu' yangu yote kila siku saa tatu usiku, then kama nna mtoko ndo natoka nikwaacha roho zao kwaaaaaaaaaatu!
     
  10. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... Mshahara wa mwezi unaolingana na posho ya siku moja ya yule mbunge anaesinziasinzia ovyo mjengoni.... Inauma!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Duh, mgeni tena wakati ni faza karudi home?
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Bora huyo kaitwa mgeni...jamaa mmoja alishawahi kupigiwa kelele za mwizi na mwanae wa kumzaa...
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    hiyo kali...,dah
     
Loading...