Kazi zenye laana isiyoonekana

Kazi zenye laana isiyoonekana

Hakuna kazi yenye laana wa iliyolaaniwa
Fanya kazi kwa bidii, maarifa na ustadi wa hali ya juu.
Kuwa na nidhamu mbele za watu, Heshimu pesa na muda wako utafanikiwa tu.
Wapo wasukuma Guta wamefanikiwa pia na kumbuka kila mtu anakipimo chake Cha mafanikio
Sasa kazi kama ya police nayo unaita ni kazi halali?
Yaani kubambikia watu kesi ili upate pesa hiyo si laana taslimu
 
Wakata Umeme wa Tanesco
Natumaini mu bukheri wa afya vijana kwa wazee wenzangu
Msinichoshe nisiwachoshe moja kwa moja
Kwenye maada kujadili hizi kazi ambazo mimi naziona kama zina laana fulani hivi
1.wavuvi
2.wachoma mkaa
3.wachana mbao
4.wachimba madini
huwezi kukuta wafanyakazi wa hizo kazi katoboa maisha
 
Back
Top Bottom