Black Sniper
JF-Expert Member
- Dec 10, 2013
- 35,116
- 60,850
Wanaoidhinisha hela za miradi wakijua wanaowapelekea ni majizi
Mnyika!!
Vipi wajenga makaburi?Natumaini mu bukheri wa afya vijana kwa wazee wenzangu
Msinichoshe nisiwachoshe moja kwa moja
Kwenye maada kujadili hizi kazi ambazo mimi naziona kama zina laana fulani hivi
1.wavuvi
2.wachoma mkaa
3.wachana mbao
4.wachimba madini
huwezi kukuta wafanyakazi wa hizo kazi katoboa maisha
[emoji23][emoji23][emoji23] umetisha saana aisee [emoji119][emoji119][emoji119]kazi ya Kuhonga..
kazi ya kudanga..
Natumaini mu bukheri wa afya vijana kwa wazee wenzangu
Msinichoshe nisiwachoshe moja kwa moja
Kwenye maada kujadili hizi kazi ambazo mimi naziona kama zina laana fulani hivi
1.wavuvi
2.wachoma mkaa
3.wachana mbao
4.wachimba madini
huwezi kukuta wafanyakazi wa hizo kazi katoboa maisha
Nyumba usafiri na kumiliki vitega uchumiKwako kutoboa maisha kunaanzia wapi.
Dharau iko wapi mkuu?Hiyo laana uliwapa wewe? Acheni dharau
Kuna mvuvi mtenda kazi na kuna mvuvi mwenye kumiliki hizo boat yeye haendi ziwani au baharini ninachomanisha mimi ni happy watendakaziilHiyo research umeifanyaje hadi ukafikia hiyo conclusion?
-kuna wavuvi wa kutumia ndoano hadi boti na meli, huwezisema mtu kanunua boti au meli ana laana.
-kuna wachana mbao wa kutumia chainsaw ya milion 3 hadi zile mashine kubwa zinazonunuliwa milioni 20+ unatumia vigezo gani kusema hiyo kazi ina laana.
-Mchimba madini akifanikiwa salio kusoma bilion kadhaa kawaida na wengine wanamiliki migodi. Hiyo laana unayosema imezingatia sababu zipi?
-Mi nasema hamna kazi yenye laana wala kitu kinachoitwa laana hakipo.Akili na mtazamo wa mhusika wa kazi fulani inavofanya kazi ndo kila kitu.
Hawa wanajenga na kununua viwanja kikubwa akili tukazi ya kudanga..
Nani wa kulia kizembe namna hii kijana?Endelea kulia lia hapo wenzako wanapiga pesa.
Kwenye mia wamo watanoHawa wanajenga na kununua viwanja kikubwa akili tu
Wachana mbao wa bongo au hata wacanada[emoji849]wachana mbao wana laana ya miti
Ndio maana nikakwambia akili kuna wanaolaza 1M per day kwa kudanga tu,Kwenye mia wamo watano
Tz hii au ni wapi huko mkuuNdio maana nikakwambia akili kuna wanaolaza 1M per day kwa kudanga tu,
Ongeza hapo..Natumaini mu bukheri wa afya vijana kwa wazee wenzangu
Msinichoshe nisiwachoshe moja kwa moja
Kwenye maada kujadili hizi kazi ambazo mimi naziona kama zina laana fulani hivi
1.wavuvi
2.wachoma mkaa
3.wachana mbao
4.wachimba madini
huwezi kukuta wafanyakazi wa hizo kazi katoboa maisha