Kazi za Mwenyekiti wa BAVICHA TAIFA


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?

Nadhani ujumbe umefika mkuu,ngoja tuone hatua......
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
261
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 261 180
Hakuna haja kuiga mtindo wa UVCCM. Mwenyekiti BAVICHA anayo majukumumengi, katoka kwenye uchaguzi juzi juzi, anahitaji kupumzika na kujipanga upya kwa kuangalia namna ya kwenda. Hivyo vingine mdau alivyosema nadhani ana ushahidi atupatie ili tumwajibishe kiongozi wa taasisi kubwa kama hii kufanya hayo si maadili ya kiongozi tunayemtaka Tanzania.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
Kwahiyo kwa ufahamu wako unadhani majukumu ya mwenyekiti wa umoja wa vijana, awe ccm ama chadema ni kufungua matawi?

Hizi akili za kuiga kila kitu mbaya sana. Yani mara hii umeshasahau shughuli alokuwa akiifanya mwenyekiti wa bavicha huko igunga?

Kwahiyo kama beno malisa asingefungua matawi arusha, usingejua kazi za mwenyekiti wa vijana!?
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,403
Likes
494
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,403 494 180
Kwani Igunga hukumwona? au Kazi zake lazima zifanane na za Malisa? Tafuta katiba ya Mabaraza ya Chadema ikiwamo Bavicha ili ujue kazi zake ni zipi?
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,282
Likes
1,786
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,282 1,786 280
Pia ungejiuliza je Malisa alifanya kampeni Igunga?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Kazi ya kubwa ya Mwenyekiti wa Bavicha John Heche, ni kufoka hovyo.

Taingia achaguliwe kaishatoka matamko zaidi ya 50 yasiokuwa na tija kwa taifa.
Kingine ni jaribuni kumshauri sio kila siku lazima avae Magwanda ya CDM
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
12
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 12 0
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
Huyu ni sehemu ya kundi la wale walioukosa Uenyekiti BAVICHA hapa anatafuta tu chokochoko. Anyway kwa kumsaidia ni kwamba Malissa hakwenda kufungua matawi ya CCM bali alienda kufungua matawi ya CCM-LOWASSA baada ya kuona yale ya CCM-MEMBE ni mengi kuliko Counterpart..
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Kazi kubwa ya Mwenyekiti wa Bavicha Mr. John Heche ni kuhakikisha kuwa familia ya Mbowe imekula, imeoga na imelala kwa amani.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
vita ya panzi unaita ni kufungua matawi?
kaka unakuwa kama hukijui chama chetu cha mapinduzi?
subiri vioja na viroja vinakuja.
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
Una uhakika kuwa hajawahi kufungua matawi?au kila akifungua lazima akwambie na isitoshe kazi ya mwenyekiti ni zaidi ya hiyo.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,509
Likes
1,370
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,509 1,370 280
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
waulize mods kama heche ana akaunti ili um-PM.
 
E

erneus kyambo

Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
40
Likes
0
Points
0
E

erneus kyambo

Member
Joined Mar 24, 2011
40 0 0
acha mawazo mgando, unataka kila tawi atakalo fungua aite media ili zireport, tunakujua wewe, Heche alikushinda kwenye kinyang'anyiro alaf leo unataka kuleta uchuro wako wa magamba!
 
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2008
Messages
456
Likes
1
Points
0
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2008
456 1 0
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
Unaongelea mambo unayoyasoma kwenye magazeti na mambo unayoyaona kwenye luninga. Kama ukitaka kujua mwenyekiti wa BAVICHA anafanya nini mfuate huko aliko ujue. Inasikitisha kutijita wewe ni CDM wakati uko mstari wa mbele ku propagate propaganda za CCM.
 
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
445
Likes
2
Points
35
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
445 2 35
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
Brother rudi ukajipange. Waambie urudi kule wanakofundishwa wakakukomaze somo la kujenga hoja hata katika kupropagate. Kama unafikiri kazi ya Mwenyekiti kama Heche ni kufungua matawi, basi yeye alianza kuifanya tangu hajawa mwenyekiti, akiwa pale SAUT. Akiwa akina kamanda Kamka...Kaulize pale. Lakini pia mapema tu baada ya uchaguzi ule na Kamanda Heche kuteuliwa alienda kufanya kazi ya chama Arusha, kabla na baada ya kutimuliwa madiwani wale. Mikutano mikubwa pale kapiga, achilia mbali matawi. Yeye ndiye aliyeongoza timu ya kwanza kabisa kwenda Igunga na tukaweka hapa Operesheni Chukua Igunga (OIC), baadae tukabidili kidogo na kuiita Operesheni Komboa Igunga (OKI). Siku 12 za kazi nzito kueneza chama Igunga yote, vitongojini, vijijini, katani na tarafani, akifungua matawi na kupiga mzigo wa kupata wanachama na wafuasi, zilipokelewa baadae na akina Kamanda Waitara (utafiti) na Kamanda Benson (msimamizi wa uchaguzi). Kazi alizofanya Heche, ikiwemo kutoa matamko ndani ya miezi mitatu au minne ya uenyekiti wake, huwezi kuifananisha in anyway na mwenyekiti yeyote mwingine wa chama, achilia mbali mwenyekiti wa vijana, ukiondoa vyama vitatu vya CCM, CHADEMA, CUF.
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
John Heche ni jembe mwacheni achapekazi.
 
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined Jul 22, 2010
194 0 0
jana nimemuona Benno Malisa akishiriki kufunga matawi ya ccm Arusha , Lakini Tangia uchaguzi uishe wa BAVICHA sijawahi kumuona John Heche akishiriki kwenye shughuli yeyote ya ujenzi wa chama zaidi ya kulionya jeshi la polisi na kutoa mattamko kwenye press conference , je kazi za mwenyekiti ni hizo tu au zipo na nyingine? au kazi ni kushiriki maandamano tu?
Kumbe Beno Malisa alikuwa anafunga Matawi? Heche hana haja ya kufanya hivyo kwani siyo shughuli ya ujenzi wa chama.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Kazi ya kubwa ya Mwenyekiti wa Bavicha John Heche, ni kufoka hovyo.

Taingia achaguliwe kaishatoka matamko zaidi ya 50 yasiokuwa na tija kwa taifa.
Kingine ni jaribuni kumshauri sio kila siku lazima avae Magwanda ya CDM
Mara yako ya mwaisho kupost kitu cha maana hapa jamvini ni lini? Kwani lazima uchangie kila uzi?
Ficha upumbavu wako usiifiche hekima yako - by Invisible
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
HECHE kazi yake kubwa ni kuelimisha vijana ili waweze kujitambua na kujua haki zao.Heche ana kazi ya kuwaelimisha vijana athali za ufisadi na serikali ya ccm.ukitaka kujua kama heche anafanya kazi Muulize kijana aliyekaa jirani yako chama gani anakikubali.jibu utakalopata mpelekee nape.Kichwa kimoja cha HECHE ni sawa na vichwa vyote vya nape,mallisa,chiligati,makamba jr na msekwa.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Hivi CDM Taifa wameishamtafutia Mwenyekiti wa Bavicha, Heche, nyumba ya kuishi mpaka saizi ni aibu kuendelea kukaa kwa kaka yake pale Sinza Mori
 

Forum statistics

Threads 1,215,492
Members 463,205
Posts 28,550,470