kazi ya makumbusho ha ha ha ha ha


A

abunerimgaya

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
78
Likes
1
Points
0
Age
28
A

abunerimgaya

Member
Joined Nov 13, 2012
78 1 0
Jamaa anapiga simu Makumbusho
ya Taifa"Haloo,hapo ni
Makumbusho ya Taifa?"OFISI:"N
dio 2kusaidie nini?"
JAMAA:"Ok,naomba mnikumbushe
mwaka juzi saa yangu niliipoteza
wapi?" OFISI:"Pumbavu!Hiyo co
kazi ye2...! JAMAA:"Sasa
makumbusho mnakumbusha
nini? OFISI:"Tunahifadhi mambo
ya zamani" JAMAA:"Ahaa...kumbe
saa yangu mtakuwa mnayo..!
mnazuga tu..!
 

Forum statistics

Threads 1,236,978
Members 475,327
Posts 29,275,114