Kawe wamegeuza matokeo


Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Jamani Kawe Halima alishinda na akasign ila kwa sasa tume inatoa matokeo kuwa CCM ameshinda.
Hii ndo nini jamani?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
source?
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
kasaini wapi??? hebu jifunze kuja na evidence hapa, sio kusemasematu
 
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
153
Likes
0
Points
0
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
153 0 0
Hamna jimbo la Dar ambalo limeshatangazwa na Tume isha aihirisha kutangaza. Acheni udakuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Jamani Kawe Halima alishinda na akasign ila kwa sasa tume inatoa matokeo kuwa CCM ameshinda.
Hii ndo nini jamani?
Sijui kama unasema kweli.

But, huku ni Pwani mjomba. Akili za watu wa huku zimejaa chumvi.
 
T

Tongue blister

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2009
Messages
361
Likes
0
Points
0
T

Tongue blister

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2009
361 0 0
Mkuu hupendi amani nini?
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Jamani source ni walioko hapo kwenye sekeseke
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Rafiki yangu usituchanganye katika kipindi hiki muhimu!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Hayo matokeo ya kawe yametangazwa saa ngapi na kituo gani cha habari kimerusha!
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
7
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 7 135
I think CCM wameona waachie kwa Masha kule na A-town watulize watu kidogo alafu wachakachue Kawe possibly na Ubungo. Majimbo mawili dar yakienda upinzani it will be perfecto..
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Jamani Kawe Halima alishinda na akasign ila kwa sasa tume inatoa matokeo kuwa CCM ameshinda.
Hii ndo nini jamani?
You joined JF yesterday. No body is gonna trust you

go **rew yourself
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Huyu atakuwa na malaria tu sie twasubiria matokeo ya tume na vituo vya TV
 

Forum statistics

Threads 1,252,212
Members 482,048
Posts 29,800,652