Kauli ya upendeleo ya rais Kikwete clouds fm


Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
232
Likes
5
Points
35
Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
232 5 35
Nimesikitishwa na kauli iliyotolewa na Rais Jakaya Kikwete hivi majuzi katika ukumbi wa Diamond Jubilee alipokuwa akihutubia Warsha ya "Kamata Fursa Twenzetu" iliyoandaliwa na kituo cha radio cha Clouds FM. Rais Kikwete katika mambo mengi aliyosema ni pamoja na kuwa hakuna kituo cha radio kinachosikilizwa nchini Tanzania zaidi ya CLOUDS FM.

Huenda Mh Rais ni kweli anao utafiti wa Kisayansi kuthibitisha hoja yake, lakini akiwa kama Rais ambapo katika nchi yake kuna vyombo vingi vya habari na vyenye ushindani, si busara kusimama hadharani na kutamka taasisi fulani ya kibiashara ni bora kuliko zote. Akitumia busara zaidi iwapo anaouthibitisho basi aseme kuwa CLOUDS FM ni miongoni wa vituo bora zaidi vya Radio nchini Tanzania.

Kwa upendeleo huo wa wazi na hata kupigia debe kituo hicho, huenda vituo vingine vikajisikia kutotendewa haki kama Rais wa nchi anasimama hadharani kutamka kituo bora kuliko vyote ni kipi.

Kama ni mshabiki na ana hisa katika kituo hicho, ni vyema Rais aweke kando kofia ya ukuu wa nchi na kisha atoe tamko kama KIKWETE na si RAIS WA NCHI.

Binafsi nawapenda CLOUDS FM, japokuwa si busara kama kiongozi mkuu wa nchi na mlezi wa taasisi zote nchini kutamka wazi kuwa wao ni bora kuliko wote.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Upendeleo wa kauli kutoka kwa yeyote haufifishi ubora wa radio nyingine wa kweli kama.upo!!!!!!

Acha wasifiwe kama.wanastahili ila THE TRUTH WILL ALWAYS STAND AND PREVAIL
 
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
276
Likes
15
Points
35
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
276 15 35
Nimesikitishwa na kauli iliyotolewa na Rais Jakaya Kikwete hivi majuzi katika ukumbi wa Diamond Jubilee alipokuwa akihutubia Warsha ya "Kamata Fursa Twenzetu" iliyoandaliwa na kituo cha radio cha Clouds FM. Rais Kikwete katika mambo mengi aliyosema ni pamoja na kuwa hakuna kituo cha radio kinachosikilizwa nchini Tanzania zaidi ya CLOUDS FM.

Huenda Mh Rais ni kweli anao utafiti wa Kisayansi kuthibitisha hoja yake, lakini akiwa kama Rais ambapo katika nchi yake kuna vyombo vingi vya habari na vyenye ushindani, si busara kusimama hadharani na kutamka taasisi fulani ya kibiashara ni bora kuliko zote. Akitumia busara zaidi iwapo anaouthibitisho basi aseme kuwa CLOUDS FM ni miongoni wa vituo bora zaidi vya Radio nchini Tanzania.

Kwa upendeleo huo wa wazi na hata kupigia debe kituo hicho, huenda vituo vingine vikajisikia kutotendewa haki kama Rais wa nchi anasimama hadharani kutamka kituo bora kuliko vyote ni kipi.

Kama ni mshabiki na ana hisa katika kituo hicho, ni vyema Rais aweke kando kofia ya ukuu wa nchi na kisha atoe tamko kama KIKWETE na si RAIS WA NCHI.

Binafsi nawapenda CLOUDS FM, japokuwa si busara kama kiongozi mkuu wa nchi na mlezi wa taasisi zote nchini kutamka wazi kuwa wao ni bora kuliko wote.
Huo ndio ukweli clouds fm inasikilizwa na wengi kuliko kituo kingine chochote hapa TZ.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Upendeleo wa kauli kutoka kwa yeyote haufifishi ubora wa radio nyingine wa kweli kama.upo!!!!!!

Acha wasifiwe kama.wanastahili ila THE TRUTH WILL ALWAYS STAND AND PREVAIL
Upo sahihi wa kwetu.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Ila ni kweli, utafiti wa synovate 2012 redio bora ya kibiashara na inayosikilizwa na watu wengi ni cloudsfm.

Acha chuki.
How do we check on the validity and reliability ya mchakato wa kutangaza hivyo na njia zilizotumika!!!!!!?????
Kulikuwa na external moderator wa study yao???!!!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,373
Likes
10,062
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,373 10,062 280
kweli hapo ameteleza.Nadhani bado anafikiri Clouds hii ya sasa bado ina influence kwa vijana kama enzi za akina ML Chriss,Bobby,seven,Dj Boggie Master,Amina Chifupa n.k
Clouds sio radio ya burudani tena bali imejaa siasa na kufanya kazi za TBC.
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,419
Likes
214
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,419 214 160
Hayo ni maoni yake binafsi kama ambavyo kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake ambayo si lazima yashabihiane na ya mwingine.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,044
Likes
5,365
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,044 5,365 280
kwetu kisarawe siipati....
 
B

BxAarfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
702
Likes
2
Points
0
B

BxAarfa

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
702 2 0
kweli hapo ameteleza.Nadhani bado anafikiri Clouds hii ya sasa bado ina influence kwa vijana kama enzi za akina ML Chriss,Bobby,seven,Dj Boggie Master,Amina Chifupa n.k
Clouds sio radio ya burudani tena bali imejaa siasa na kufanya kazi za TBC.
Haya watatangaza migomo na maandamano yenu tu na kuhamia marasta katika chama chenu ili mukipende!

Lol! Mumekaa kama wajawazito Wallah
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,838
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,838 280
Ulishasahu kwamba walimuandalia Birthday! Nafikiri hayo ndio malipo
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,036
Likes
966
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,036 966 280
Mbona kuna wenzangu wa RUVUMA kule mkoa mzima haipatikani?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,134
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,134 280
Nimesikitishwa na kauli iliyotolewa na Rais Jakaya Kikwete hivi majuzi katika ukumbi wa Diamond Jubilee alipokuwa akihutubia Warsha ya "Kamata Fursa Twenzetu" iliyoandaliwa na kituo cha radio cha Clouds FM. Rais Kikwete katika mambo mengi aliyosema ni pamoja na kuwa hakuna kituo cha radio kinachosikilizwa nchini Tanzania zaidi ya CLOUDS FM.

Huenda Mh Rais ni kweli anao utafiti wa Kisayansi kuthibitisha hoja yake, lakini akiwa kama Rais ambapo katika nchi yake kuna vyombo vingi vya habari na vyenye ushindani, si busara kusimama hadharani na kutamka taasisi fulani ya kibiashara ni bora kuliko zote. Akitumia busara zaidi iwapo anaouthibitisho basi aseme kuwa CLOUDS FM ni miongoni wa vituo bora zaidi vya Radio nchini Tanzania.

Kwa upendeleo huo wa wazi na hata kupigia debe kituo hicho, huenda vituo vingine vikajisikia kutotendewa haki kama Rais wa nchi anasimama hadharani kutamka kituo bora kuliko vyote ni kipi.

Kama ni mshabiki na ana hisa katika kituo hicho, ni vyema Rais aweke kando kofia ya ukuu wa nchi na kisha atoe tamko kama KIKWETE na si RAIS WA NCHI.

Binafsi nawapenda CLOUDS FM, japokuwa si busara kama kiongozi mkuu wa nchi na mlezi wa taasisi zote nchini kutamka wazi kuwa wao ni bora kuliko wote.
CLOUDS FM ni mbadala wa radio UHURU CCM
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,927
Likes
636
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,927 636 280
Kipindi Rais anaongea hivyo wewe ulikuwa unasikiliza radio gani???
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,134
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,134 280
Ila ni kweli, utafiti wa synovate 2012 redio bora ya kibiashara na inayosikilizwa na watu wengi ni cloudsfm.

Acha chuki.
Ndio inayochochea mauaji ya kimbari hapa tanzania
 
Angelicious

Angelicious

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
871
Likes
15
Points
35
Angelicious

Angelicious

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
871 15 35
Huo ni mtazamo wake usijenge chuki
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,026