Kauli ya RPC wa Mbeya juu ya maandamano ya CHADEMA

Kauli ya RPC wa Mbeya juu ya maandamano ya CHADEMA

Wala usiwalaumu chadema kwa kuitisha maandamano bila kuwashirikisha ukawa. Wamefanya hivyo ili kupata tathmini kama bado chama kina uhai au ndo kipo mochwari baada ya mgogoro na zimwi la ZITTO kuwaandama.

Yaani walichokifanya ni kama kile wao wanachokilalamikia kwenye MUUNGANO kuwa Tanganyika imevaa koti la Muungano.

Hao wanafiki tumeshawazoea. Wanapenda (ku)kinena kile wasichopenda kutenda.

Labda amfufue mama yake ndio zimwi lake limrudishie heshima ya kisasa vingnevyo chadema ataisikia kwenye vyombo vya habari aende kwa Mwigamba kachoka kutukanwa peke yake
 
Ahmed Msangi huyu ndio limfanya kitu mbaya Dr Ulimboka..
 
Katika msafara wa mambo kenge hakosi,haya yanayosaport kauli mbovu kama hiyo ni u-zuzu,kwa sababu mtu anayeongoza na kuusimamia umma hawezi toa kauli kama hiyo!

Ulitaka atoe kauli gani! Au ile kauli aliyotoa mbowe huku anatokwa povu na siku ya pili kaenda south kula bata ndio uliiona ya maana! Huyo ndio askari sasa,nyie si mnajiita makamanda bila kwenda depo, kapiteni mbele yake sasa tuwaone!
 
CDM walichemka kuitisha maandamano bila kukaa na kuhusisha vyama vinavyonda ukawa .
Sasa wananchi wamewasusia wana CDM wachache.
Kwa ufinyu wako wa mawazo huwezi ona impact hii itaendelea kwa hadi wailaya zote kata zote vijiji vyote na hata vitongoji kukatta dhuluma wa Kikwete ,Sita Chene and Co
 
Hivi huyu si ndo aliyehusika kumteka na kumtesa Dr. Ulimboka kumbe yupo Mbeya tena amepandishwa cheo kama kilichotokea kwa Kamhanda kule Iringa. kweli hii serikali ya CCM ni dharimu na haijali maslahi yetu isipokuwa maslahi ya CCM.
 
Ulitaka atoe kauli gani! Au ile kauli aliyotoa mbowe huku anatokwa povu na siku ya pili kaenda south kula bata ndio uliiona ya maana! Huyo ndio askari sasa,nyie si mnajiita makamanda bila kwenda depo, kapiteni mbele yake sasa tuwaone!
Ahmed Msangi nadhani anabonyeza Mbeya aulize historia tangu Enzi za akina Kawawa kama amejiapiza kuwafanyizia wananchi wa Mbeya wasije wakamsahau basi yeye hata isahau Mbeya mpaka kufa Kwake kila mtu anajua ni Muaji ndio maana kapanda cheo
 
Acha ungese wewe, usijifananishe na watu wenye heshma zao kwa ujinga wa Dj wenu anayewadanganya eti mnadai uhuru wakati unalala unaamka huru unaingiza mapato kwa amani mpaka umeweza kuwa na device ya kuandika utumbo wako bila taabu, unadai uhuru au kumuongezea ruzuku na misaada toka kwa waliberali dj mbowe apate fungu zuri la kuendeleza saccos ya Chaga Development Manifesto. Jitambue.
Kama amezoea Kunyofoa watu meno kwa makolea na kutafuna vidole vya na kunywa damu zao asubiri tu tangazo katangaza kwenye gazeti umma umeona na umesikia hakuna shida
 
Msangi........jamaa ananishangaza sana...hiyo kauli yake huenda ndiyo ilikuwa ikisuburiwa, watu hawafikirii kama yeye alivyozoea.
Mwache aendelee kugandishwa na fikra zake.....tik tok tik tok ..
 
Ukiona mtoto anatukana angalia pia na wazazi/wakubwa zake……….kwani si agizo lilishatolewa na mgombea mtarajiwa……………………" wapigwe tu……" nimenukuu…..
 
Mkoani Mbeya, Kamanda wa Polisi, Ahmed Msangi alisema wafuasi na viongozi Chadema watakaothubutu kuandamana atawafanyia kitu kibaya ambacho hawatakisahau maishani.

Alisema maandamano hayo ni batili na yalipigwa marufuku kwa sababu hayana maana hivyo atakayethubutu kuandamana atakutana na kitu ambacho atakijutia.


“Nasema hivi, watu wenye akili timamu za kuchanganua mambo, wamepeleka kesi mahakamani kupinga mchakato wa Katiba, sasa Chadema kwa nini waingie barabarani kama si kutaka kuleta fujo?

“Chadema wanatuchokoza na ninasema wakithubutu kuandamana … bora nifukuzwe kazi, lakini kitu nitakachowafanyia hawatanisahau maishani mwao.”

source: Mwananchi



kauli kama hii wadau tunaiongeleaje?
Kwani akifanya jema la kuruhusu maandamano anadhani watamsahau?
 
Kupambana kwa nguvu zote na Upinzani ili kutafuta kupandishwa cheo, kwa kufuata mfano wa Mahita!!
Umemsahau na Kamuhanda, aliyekuwa RPC wa Iringa, ambaye naye 'alitunukiwa' cheo, baada ya kufanikisha lie operesheni iliyommaliza mwanahabari Daudi Mwangosi, alipokuwa anafanya coverage, ya tukio la ufunguzi wa matawi ya CDM!
 
Kesho naandamana polisi yeyote au gamba lolote likinisogelea nitamfanya kitu mbaya hatasahau naishani mwake,teh teh...
 
Mkoani Mbeya, Kamanda wa Polisi, Ahmed Msangi alisema wafuasi na viongozi Chadema watakaothubutu kuandamana atawafanyia kitu kibaya ambacho hawatakisahau maishani.

Alisema maandamano hayo ni batili na yalipigwa marufuku kwa sababu hayana maana hivyo atakayethubutu kuandamana atakutana na kitu ambacho atakijutia.


"Nasema hivi, watu wenye akili timamu za kuchanganua mambo, wamepeleka kesi mahakamani kupinga mchakato wa Katiba, sasa Chadema kwa nini waingie barabarani kama si kutaka kuleta fujo?

"Chadema wanatuchokoza na ninasema wakithubutu kuandamana ... bora nifukuzwe kazi, lakini kitu nitakachowafanyia hawatanisahau maishani mwao."

source: Mwananchi



kauli kama hii wadau tunaiongeleaje?

Kwann msiwaache wakachomwa na jua na kupigwa na barid halaf mwisho wa cku watachoka na wataacha wenyewe.
Na kama hawana akili timamu kwann wanawahangaisha namna hii?
 
Mkoani Mbeya, Kamanda wa Polisi, Ahmed Msangi alisema wafuasi na viongozi Chadema watakaothubutu kuandamana atawafanyia kitu kibaya ambacho hawatakisahau maishani.

Alisema maandamano hayo ni batili na yalipigwa marufuku kwa sababu hayana maana hivyo atakayethubutu kuandamana atakutana na kitu ambacho atakijutia.


"Nasema hivi, watu wenye akili timamu za kuchanganua mambo, wamepeleka kesi mahakamani kupinga mchakato wa Katiba, sasa Chadema kwa nini waingie barabarani kama si kutaka kuleta fujo?

"Chadema wanatuchokoza na ninasema wakithubutu kuandamana ... bora nifukuzwe kazi, lakini kitu nitakachowafanyia hawatanisahau maishani mwao."

source: Mwananchi



kauli kama hii wadau tunaiongeleaje?

Kwann msiwaache wakachomwa na jua na kupigwa na barid halaf mwisho wa cku watachoka na wataacha wenyewe?
Na kama hawana akili timamu kwann wanawahangaisha namna hii?
 
Kesho naandamana polisi yeyote au gamba lolote likinisogelea nitamfanya kitu mbaya hatasahau naishani mwake,teh teh...
Kitu Kimoja wasichojua ni Kwamba hapo Mbeya wananchi hawakuitwa ni barua zilienda hivi anajeshi la kupambana kweli ili mradi ametangaza kuwadhuru watu kama alivyowafanyia akina Ulimboka na Dr Mvungi basi na yeye siku moja ajiandae
 
Back
Top Bottom