Kauli ya RPC wa Mbeya juu ya maandamano ya CHADEMA

Kauli ya RPC wa Mbeya juu ya maandamano ya CHADEMA

hivi huyu si ndo alimnaniliu Dr. Ulimboka
na bado amepewa u RPC kwa pongezi ya ile kazi
 
Msangi asiyekufahamu ni nani? Asiyefahamu umepewa kuwa rpc kwa sababu zi ni nani? Ukiwafanyia hicho ulichosema utawafanyia kama vile ambavyo umewafanyia wengine utapata na ulipata faida gani? Hapa ni duniani, hatuishi milele, utakufa na utaacha familia ambayo watu wana chuki nayo. Hata kina hitler walikufa. Fanya uwezalo ila jua ipo siku Mungu Atakuona. Hii ni dunia. Wapo wenzako wanaosoma, au wewe uatsoma hapa, kama adhabu stahili kwa waandamaji ni hicho utakachofanya kwa mujibu wa sheria fanya kwa raha zako. Ila ipo siku Mungu atasikia vilio vya uliowatesa, utakaowatesa
 
watanzania wanahitaji mabadiliko wasipoyapata ccm watayatafuta nje ya ccm by Nyerere mimi nadhani hawa wanaotamka hivyi wamesahau kwamba hata madikteta wakubwa duniani waliamini watatawala milele lakini imekuwa tofauti!!!!
 
Hivi wakati wananchi wanapopoa mawe msafara wa jk huyu jamaa hakuwepo?
 
Hata mimi nikikutana na mwandamanaji nitakachomfanya hatasahau maisha yake yote.

Na mimi nikikutana na polisi aliyepanga mtaani mida ya jioni kichochoroni, nitakachomfanya, ataenda kumsimulia chagonja
 
Na mimi nikikutana na polisi aliyepanga mtaani mida ya jioni kichochoroni, nitakachomfanya, ataenda kumsimulia chagonja

Sana sana atakachokufanya wewe polisi huyo, utakimbilia kwa Mbowe kudai maandamano mengine dhidi ya polisi huyo.
 
Ivi yule msangi wa Ulimboka alizawadiwa U RPC?

Only in Tanzania!!!!!!

Kama ni huyu basi wana mbeya ahirisheni tu maandamano
maana inawezekana akapatia hapo u IGP.
Na kama yuko Mbeya Kapelekwa kwa kazi Mahsusi....
 
utadhani yeye ataishi milele, ulevi wa madaraka noma sana.

ngja na sisi tupange kitu ambacho hatakisahau maishani mwake.
 
Aangalie asije fanywa vibaya yy mwenyewe, kauli hugeuka
 
Msangi asiyekufahamu ni nani? Asiyefahamu umepewa kuwa rpc kwa sababu zi ni nani? Ukiwafanyia hicho ulichosema utawafanyia kama vile ambavyo umewafanyia wengine utapata na ulipata faida gani? Hapa ni duniani, hatuishi milele, utakufa na utaacha familia ambayo watu wana chuki nayo. Hata kina hitler walikufa. Fanya uwezalo ila jua ipo siku Mungu Atakuona. Hii ni dunia. Wapo wenzako wanaosoma, au wewe uatsoma hapa, kama adhabu stahili kwa waandamaji ni hicho utakachofanya kwa mujibu wa sheria fanya kwa raha zako. Ila ipo siku Mungu atasikia vilio vya uliowatesa, utakaowatesa

words....
 
Ni vyema wakati mwingine kuchunga kauli yako na hasa unapokuwa mtumishi wa umma ukiwalenga wanasiasa. Hawa ni wapitaji tu.
 
ukikaa na rpc wa mbeya ahmed msangi ni mtu poa na anaushauri mzur sana ktk maisha na shughuli mbalmbal za kijamii na anamalengo ya kuifanya mby kuwa mahala pazur kwa biashara kwa kudumisha amani na utulivu ila machizi yatakayoandamana hata mimi ntayafanya ki2 mbaya zaid ya msangi

tuambie je wewe aliwahi kukushauri nini?
 
Huyu si alimfanyia Ulimboka?? Kweli huyu kuua na kung'oa meno keshazoea hamtamsahau
 
Back
Top Bottom