Kauli ya Pinda sasa kwa January Makamba

Kauli ya Pinda sasa kwa January Makamba

Wapii Ritz Hammy D na Misopakyindi? Issue kama hizi hamjitokezi nyie kila siku na Dr Slaa na CDM. Wapigweeeeeee tu chezea Pinda wewe. Nahiyo J Makamba si uunge mkono hoja? Rubbish kabisa
 
Yule mheshimiwa aliyebatizwa jina jipya na sugu na mahakama kudhibitisha jina hilo alishasema wapigwe tu
 
CCM ni wehu wote...vitu wanavyopigania kishabiki huwageuka muda na kuwatafuna wao kila kukicha.Bahtai mbaya sana huw ahawakumbuki wapi mboga ilharibika...wao hukumbuka tuu kuwa chadema ndio walitahadharisha kwa hiyo ni wao ndio chanzo.
 
Maranyingi polisi ndio wanaoanzisha fujo as far as bumbuli citzens concern kwa kisingizio cha wananchi kukaidi maagizo.narudia tena sio vizuri kwa polis kutumia maguvu kwa wananchi watulivu wakati mwingine watumie busara.
 
Januari kama kawaida yake anacheza mchezo wa siasa za kujijenga binafsi,msiomjua hulka yake ndio mnahangaika nae kila anaporopoka
 
Mjinga sana huyo dogo! Kwani wakati 'mamba' anongea bungeni kuhusu tutapiga tu! hakuwepo? Na kama hakuwepo akusoma vyombo vya habari? Kwa nini asinge pinga hiyo kauli yake bungeni? Kwanza ana bahati angekuwepo nae mbwa wale wangemtwanga na yeye!
 
msipige tena ....hatuna vitanda vya kutosha tena mahosipitalini sasa uweni maana tuna ardhi ya kutosha piga uwa piga uwa piga uwa......
 
Tatizo haya maccm yanasahau mapema walimshangilia mzee wa kipinda sasa inakura n kwao si walianza na? Murji ntwara we makamba mtumie hiyo tweet Pinda si waziri mwenzako au hukuweo wakati mnagonga meza mkome kushangilia kila kutu
 
siku zile pinda anatoa amri ya polisi kupiga rais alikuwa miongoni mwa wabunge wa ccm waliopiga makofi leo yako wapi usitukane mamba kabla hujavuka mto
 
Makamba Ndugu yangu, Gari zote za polisi namba zaanza na "PT" Kirefu chake "Piga Tuuu" Pole sana kaka.
 
Kama mbunge wao tena waziri, anaweza kuchochea watu wake wafanye fujo inayogharimu uharibifu na hasara kiuchumi, tunakoelekea ni wapi? na yeye kama mwakilishi wa wananchi hao alishindwa nini kutafuta njia mbadala ya kukutana na mwekezaji huyo kwa diplomasia ili haki za wananchi zifikiwe na mwezeshaji afanye na wananchi kwa hamony. ningekuwa mimi Waziri mkuu kiongozi kama huyo anaitiwa reshafo ya mara moja hafai.
 
Ukiibishia serikali wanaamini kuna mkono wa chadema ndo maana wanawapiga wakulima. hivi cdm hawajakinukisha bumbuli? au naweweseka!
 
Poleni ila mfuate sheria bila hivyo nawewe makamba kipondo utakipata huko!
 
Hivi imefikia wapi ile kauli ya wanaharakati kumtaka mh. Pinda afute kauli vinginevyo tusaini ile karatasi...wapi mama bisimba
 
Komredi January,

Uendelee kutujuza kila litakalojiri wakati mkiwa kwenye mapambano na jeshi lenye maelekezo kutoka kwa waserikali wenzako huko mkoani...! Ningekuwa wewe nisingeenda badala yake ningeongea na Waziri Mkuu kwanza maana kumbuka Komredi wewe una maslahi ya 100 kwenye serikali ukivaa ile kofia nyingine...na pia kwa wananchi wako ukivaa hii ya kwetu sote...sasa hapo ku-balance ungepaswa kupatanisha tu sababu uko nao hao wakubwa, usihangaike kama sisi makapuku wengine, wenzako hawatokuelewa!

What goes around comes around.. Wakati Pinda anaitoa ile kauli wewe na January mlipiga makofi na kushangilia sana.. Kwa ujinga wenu mkadhani hii itaishia kwa Chadema na wananchi wote ambao wamechoshwa na dhulma wanazofanyiwa ndani ya nchi yao.. Mngetoa angalau kidogo vichwa vyenu nje ya box mngeona na kuelewa wale waliokuwa wanapatwa na kadhia ya kupigwa hawakuwa majambazi wala wezi.. Ni wananchi wa nchi hii ya Tanzania ambao kosa lao ni kudai haki zao.. Kudai wapate ardhi nzuri.. wapate makazi mazuri.. matibabu wanayostahili.. elimu ya kuwakomboa.. Ila kwa kuwa mmelishwa yamini kuamini Chadema ndo adui wa ccm basi mkafungia macho hayo.. Mnasahau kauli ya Mwalimu kwamba once ukila nyama ya binadamu huwezi kuacha.. Sasa yanawakuta mnakuja na kauli ati "wenzako hawatokuelewa"..!! Kuna dhambi nyingine hukumu ni hapa hapa duniani.. Phony @HKigwangalla..
 
Wapigie tu maana CCM wamechoka na Wananchi. By Punda
 
Kauli ya waziri mkuu ilipotolewa,hukutumia fursa ya ubunge wala Naibu waziri kumshauri waziri mkuu ndo maana yamefika hapo.
 
Heeee, yakitokea kwenye majimbo yenu ndio mnayaona??? Hayo maneno ungeyasema ukiwa bungeni wakati waziri wako anayatamka na watu wa arusha na mtwara wanapigwa, poleni sana wananchi wa bumbuli mungu atawasaidia.

Wananchi wa Bunbuli poleni. Ukombozi unakaribia ukiona fisi anamla mwanae badala ya kumlinda
 
Back
Top Bottom