Kauli ya Pinda sasa kwa January Makamba

Kauli ya Pinda sasa kwa January Makamba

Nafikiri hapo ni sawa kabisa ili wajue hata hao wachadema ni binadamu wenye miili yenye damu na nyama kama wanaccm haki itendeke kwa kila mwananchi wa Tanzania bila kujali itikadi yake na kama mfumo wa vyama vingi hamuutaki futeni na siyo kuona sawa wakipigwa wananchi kwenye majimbo ya wapinzani na kulaani linapotokea kwa wana CCM Tanzania ni ya kwetu sote, sote tunalipa kodi, sote ni warithi halali wa raslimali za nchi yetu lets be fair.
 
  • Thanks
Reactions: kui
Pinda alisema watapigwe tu wale ambao wamekaidi amri na sheria halali. Tazama mkanda, hakusema polisi wapige watu bila sababu za msingi.

Wakulima katika kiwanda cha Mponde wamepigwa bila kukaidi amri yoyote ya polisi.
 
Wadau, kwenye ukurasa facebook wa Januaary Makamba analalamikia nguvu kubwa waliyotumia polisi kuwapiga wananchi wake...amesahau Pinda alisema wapigwe tu.....soma hapa chini kutoka ukurasa wake wa facebook

"Yaliyojiri leo Mponde, Bumbuli:

Tarehe 26 Mei 2013, wakulima wa Chai Bumbuli waliazimia kumkataa mwekezaji/mbia kwenye kiwanda chao cha Chai Mponde ambaye wanaamini alikuwa anawadhulumu. Pia waliazimia kwamba viongozi wao wa wakulima wa Chai ambao wameshindwa kusimamia maslahi yao na kujali matumbo yao tu, waondoke. Vilevile, waliamua kuuza chai yao kwenye viwanda vya jirani na hivyo kiwanda cha Mponde kufungwa. Na katika kipindi chote hiki kumekuwa na utulivu wananchi wakisubiri suluhu ya matatizo yao.

Jana, Mkuu wa Mkoa wa Tanga na Mkuu wa Wilaya ya Lushoto waliamuru kiwanda kifunguliwe hata kwa mtutu wa bunduki na leo wakapelekwa askari polisi wakiwa na silaha. Katika kulazimisha kiwanda kifunguliwe wananchi wamepigwa na watu watano wamejeruhiwa.

Kabla ya polisi kwenda hakukuwa na ghasia yoyote, watu walikuwa wanaendelea na shughuli zao kama kawaida. Kitendo cha kupigwa wananchi kimewaudhi sana wananchi na kimeniudhi sana na mimi, wanauliza kwanini inatumika nguvu kubwa kiasi hiki pahala ambapo hapakuwa na fujo na kwanini inatumika nguvu kubwa kiasi hiki kumlinda mwekezaji ambaye wananchi kwa kauli moja walimkataa - tena walimkataa kwa amani bila fujo. Bahati mbaya au nzuri, ni mwekezaji huyu huyu ndiye aliyekuwa na matatizo na wakulima wa chai kule Lupembe, Iringa ambao walilazimika kuvamia kiwanda na kukichoma moto. Sisi hatukuamua kufanya hivyo kwa kuwa sio sahihi.


Nimeongea na IGP kwamba kuwe na restraint. Watu wetu huwa sio watu wa fujo. Hata hivyo, watu wakiwa na hisia kwamba wanaonewa wanaweza kufanya chochote. Naelekea huku kuungana na wananchi wangu, kama ni kupigwa tupigwe sote."


Mkuu Makamba jipange na viongozi wenzako kumpinga Pinda. Yule jamaa hastahili kuwa waziri mkuu kwani hana mwamko wowote wa uongozi wenye maadili mema. Yeye hufuata tu upepo kama bendera au mti usiokuwa na mzizi. Pale bungeni wakati Pinda anatoa hii amri wabunge wengi sana wa CCM mlifurahia hili jambo kufikiri linawalenga wananchi mashabiki wa Chadema tu na mkashindwa kuangalia upande wa pili what if and this is happening in your constituency, nani wa kulaumiwa kama sie nyie wenyewe? Siku zote twajuwa kuwa polisi wa Tanzania ndio waharifu na wavunja amani kubwa hapa nchini kwani hawafuati sheria na ni mashabiki wa chama kimoja. Sasa kimekul kwako, tafadhali mjipange kumwondoa Pinda atatumaliza kwani wananchi hatutaki kunyanyaswa na mapolisi wake, tutamalizana vichakani tu, ama zao ama zetu.
 
Piga kabisa hao ni wakorofi kwa nini hawamuuzii huyu muwekezaji chai yao kwa bei ya kutupa? Huo ni ukorofi. Wanadhani muwekezaji atawanyonya vipi asipo walalia bei? Piga kabisa ikiwezekana nyonga ua kula nyama. Watanzania nchi nzima ni watu wa fujo,piga piga hata miti kabisa
 
Nini cha ajabu wao kupigwa? Mbona Arusha na Mtwara wamepigwa? Na wao WAPIGWE TU...

Unashangaa nini? hujui Bumbuli ni wanaccm, Arusha ni CHADEMA na Mtwara ni CUF? na ujue kuwa Mkuu wa mkoa ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya ccm mkoa, na DC nae ni mmwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya ccm wilaya. Naomba urejee kauli ya Baba wa taifa kuhusu ubaguzi "WAO WATANGANYIKA SISI WAZANZIBARI" sasa inakuwa "WAO CHADEMA/CUF SISI CCM" hiki ndicho kinachomshangaza makamba kwa wanaccm kupingwa na viongozi wa ccm. anasahau kuwa wote ni WATANZANIA.
 
pole makamba jr ila tambua kua muosha uoshwa ata pinda ataburuzwa tu.
 
Ivi uyu Mulla ana nini mbona kila mahara anaharibu na ata kule Lupembe ivyo ivyo am sure anakingiwa kifua na wakubwa huyu.
Mbaya zaidi jana anahojiwa na ITV anasema hakuna tatizo moyoni nikajiuliza ivi wananchi wa Bumbuli ni vichaa kulianzisha.
Acheni dharau watu idadi ile hawawezi andamanana bila kuwa na tatizo sio vichaa wale wako na concerns zao which have to be sorted out!
 
Unashangaa nini? hujui Bumbuli ni wanaccm, Arusha ni CHADEMA na Mtwara ni CUF? na ujue kuwa Mkuu wa mkoa ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya ccm mkoa, na DC nae ni mmwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya ccm wilaya. Naomba urejee kauli ya Baba wa taifa kuhusu ubaguzi "WAO WATANGANYIKA SISI WAZANZIBARI" sasa inakuwa "WAO CHADEMA/CUF SISI CCM" hiki ndicho kinachomshangaza makamba kwa wanaccm kupingwa na viongozi wa ccm. anasahau kuwa wote ni WATANZANIA.

Kwasababu natumia simu sina option ya kukugongea 'LIKE'. Ukweli ndo huo. Ubaguzi hauna mwisho na hauna mipaka. Nikosa kuweka adhabu ya kumkomoa mtu ukidhani wewe upo salama. Mambo yakigeuka ndo inakuwa hivyo. Si kwamba nashangilia wananchi wa Bumbuli kupigwa ila nasikitika kuwa wabunge wengi wa CCM walidhani kauli ile haiwahusu wao.
 
Pinda alisema watapigwe tu wale ambao wamekaidi amri na sheria halali. Tazama mkanda, hakusema polisi wapige watu bila sababu za msingi.

Wakulima katika kiwanda cha Mponde wamepigwa bila kukaidi amri yoyote ya polisi.

Polisi wetu sio vichaa wampige mtu bila sababu, hasa akiwa mwanaccm.
 
Wadau, kwenye ukurasa facebook wa Januaary Makamba analalamikia nguvu kubwa waliyotumia polisi kuwapiga wananchi wake...amesahau Pinda alisema wapigwe tu.....soma hapa chini kutoka ukurasa wake wa facebook

"Yaliyojiri leo Mponde, Bumbuli:

Tarehe 26 Mei 2013, wakulima wa Chai Bumbuli waliazimia kumkataa mwekezaji/mbia kwenye kiwanda chao cha Chai Mponde ambaye wanaamini alikuwa anawadhulumu. Pia waliazimia kwamba viongozi wao wa wakulima wa Chai ambao wameshindwa kusimamia maslahi yao na kujali matumbo yao tu, waondoke. Vilevile, waliamua kuuza chai yao kwenye viwanda vya jirani na hivyo kiwanda cha Mponde kufungwa. Na katika kipindi chote hiki kumekuwa na utulivu wananchi wakisubiri suluhu ya matatizo yao.

Jana, Mkuu wa Mkoa wa Tanga na Mkuu wa Wilaya ya Lushoto waliamuru kiwanda kifunguliwe hata kwa mtutu wa bunduki na leo wakapelekwa askari polisi wakiwa na silaha. Katika kulazimisha kiwanda kifunguliwe wananchi wamepigwa na watu watano wamejeruhiwa.

Kabla ya polisi kwenda hakukuwa na ghasia yoyote, watu walikuwa wanaendelea na shughuli zao kama kawaida. Kitendo cha kupigwa wananchi kimewaudhi sana wananchi na kimeniudhi sana na mimi, wanauliza kwanini inatumika nguvu kubwa kiasi hiki pahala ambapo hapakuwa na fujo na kwanini inatumika nguvu kubwa kiasi hiki kumlinda mwekezaji ambaye wananchi kwa kauli moja walimkataa - tena walimkataa kwa amani bila fujo. Bahati mbaya au nzuri, ni mwekezaji huyu huyu ndiye aliyekuwa na matatizo na wakulima wa chai kule Lupembe, Iringa ambao walilazimika kuvamia kiwanda na kukichoma moto. Sisi hatukuamua kufanya hivyo kwa kuwa sio sahihi.


Nimeongea na IGP kwamba kuwe na restraint. Watu wetu huwa sio watu wa fujo. Hata hivyo, watu wakiwa na hisia kwamba wanaonewa wanaweza kufanya chochote. Naelekea huku kuungana na wananchi wangu, kama ni kupigwa tupigwe sote."



muwapige tu!
 
Back
Top Bottom