Kauli ni kitu cha muhimu sana katika mahusiano

Kauli ni kitu cha muhimu sana katika mahusiano

Matatizo hayo ninadhani ni muhimu yapelekwe kwa kungwi wa mke wakati wa harusi, hao waswanglishi wanamwita matron. Pia watu wanazaliwa na kulelewa katika mazingira tofauti, inawezekana kutokana na malezi aliyoyapata huyu mke hapo juu, hakujifunza usafi na uchapakazi. Uvivu na uchafu maranyingi vinakuwa comp table, kama wewe hupendi uchafu, ukiwa na nafasi safisha nyumba na umwambie mke wako hivi ndiyo unapenda iwe.

Sasa nani apeleke kwa kungwi??

Wanawake wa siku hizi majanga tuu
 
Sasa nani apeleke kwa kungwi??

Wanawake wa siku hizi majanga tuu
Usipoziba ufa utajenga ukuta, wale wasimamizi kwenye ndoa yenu wanajukumu la kuilea mnapopeleka matatizo. Kama kungwi akishindwa fikisha tatizo kwa wazazi na viongozi wa dini.
 
Usipoziba ufa utajenga ukuta, wale wasimamizi kwenye ndoa yenu wanajukumu la kuilea mnapopeleka matatizo. Kama kungwi akishindwa fikisha tatizo kwa wazazi na viongozi wa dini.

Dawa ni kuchepuka tuu
 
siku zote katika maisha yako ukijua msamaha ni nini kuwezi kulala wala kutoka kwenda kazini ukiwa na kinyongo, pia wanawake tujue kuwa tunapowaacha waume zetu wanatoka kwenda kutafuta rizki wakiwa na hasira na ameondoka nyumbani hakuna amani usitegemee atashinda salama. Unapunguza rizki za mumeo kwa kuwa na viburi na vinyongo bila sababu.
Umeongea exactly kabisaaaaa.
 
unaweza kufanya hayo yote ila hakuelewi, sisi tumekaa kuna kipindi yaan ile kuagana kwenda kazin mnakumbatiana na kuagana vizuri kila mtu kazin kwake, ila akinuna tu usipojishusha hajishushi! kununa siku tatu na zaidi, kuomba samahani ni mtihani yaan mpaka ufanye kama kumlazimisha hivi!
anakosea yeye ila ukimkosoa ananuna! yaan hayo mengine unayoyasema katika maisha halisi ni kwa wachache tena labda asilimia 20% na penyewe maisha yasiwe na mabonde especially kiuchumi!
ni mtihani juu ya mtihani!
 
Matatizo hayo ninadhani ni muhimu yapelekwe kwa kungwi wa mke wakati wa harusi, hao waswanglishi wanamwita matron. Pia watu wanazaliwa na kulelewa katika mazingira tofauti, inawezekana kutokana na malezi aliyoyapata huyu mke hapo juu, hakujifunza usafi na uchapakazi. Uvivu na uchafu maranyingi vinakuwa comp table, kama wewe hupendi uchafu, ukiwa na nafasi safisha nyumba na umwambie mke wako hivi ndiyo unapenda iwe.
Inategemea ni nani anavaa suruali ndani ya nyumba, kama huyu anaenuna siku tatu ndiye anaevaa suruali basi kuna tatizo.
 
Mara zote huwa naamini katika mahusiano, dawa kuu ya kutatua migogoro, ni kuyaongea matatizo yaliyotokea kabla jua jipya halijatoka
 
Mmi sina tabia ya kubembeleza majitu mazima kwanza unakuta huyo mwanamke mwenyewe hujamuoa akiwa bi...ra so kama anataka kubembelezwa akamtafute alie mpiga kidebe huko kwao wakabembelezane. Sio mmi
 
Mara zote huwa naamini katika mahusiano, dawa kuu ya kutatua migogoro, ni kuyaongea matatizo yaliyotokea kabla jua jipya halijatoka
Yaa sasa kama mtu unaelala nae kitanda kimoja akiwa adui yako si ndiyo kichekesho?
 
Mmi sina tabia ya kubembeleza majitu mazima kwanza unakuta huyo mwanamke mwenyewe hujamuoa akiwa bi...ra so kama anataka kubembelezwa akamtafute alie mpiga kidebe huko kwao wakabembelezane. Sio mmi
Sasa mkuu inamaana nyumbani mnaishi kibabe babe design.
 
....dawa pekee ya kutunza ndoa ni mke kumtii mume...hili tu...hata kama mme akiwa mkorofi namna gani...kama mke anamtii basi mume hutulia....dawa ya ukorofi wetu wanaume ni kututii tu....hata upige kelele namna gani kama mke amejinyamazia hakika mwanaume unashuka na huwezi kufanya hivyo bila kujiuliza mara mbili.... Ndio maana kuna wanaume majambazi na katili kabisa lakini wana wanawake malaika....na wako tayari kuua kwa ajili ya hawa wanawake....ni kwa sababu wanawake hawa wanawatii....ndio maana hili limeandikwa hata kwenye vitabu vitakatifu....utiii......na upendo...ukipenda..hutopenda kufanya usichopenda...
 
....dawa pekee ya kutunza ndoa ni mke kumtii mume...hili tu...hata kama mme akiwa mkorofi namna gani...kama mke anamtii basi mume hutulia....dawa ya ukorofi wetu wanaume ni kututii tu....hata upige kelele namna gani kama mke amejinyamazia hakika mwanaume unashuka na huwezi kufanya hivyo bila kujiuliza mara mbili.... Ndio maana kuna wanaume majambazi na katili kabisa lakini wana wanawake malaika....na wako tayari kuua kwa ajili ya hawa wanawake....ni kwa sababu wanawake hawa wanawatii....ndio maana hili limeandikwa hata kwenye vitabu vitakatifu....utiii......na upendo...ukipenda..hutopenda kufanya usichopenda...
Ni kweli kabisa, lakini hili unalijenga tangia wakati mnaanza mahusiano, kama ulishazoea kuambiwa usinibabaishe wakati wa uchumba, usitegemee yatabadilika huko mnako kwenda.
 
Back
Top Bottom