Kauli hii ya wanawake "Nimempa kila kitu still kaniacha"

Kauli hii ya wanawake "Nimempa kila kitu still kaniacha"

Kuna malaya mmoja nilimjazia Ada ya Chuo mwaka wa Kwanza , 2010 hiyo alipewa mkopo sijui kama 30% na Laptop brand New..
Begi jipya la gharama na nguo kibao..... Nilichokutana nacho kilinifanya kukaa kama ndemwa pale Stendi ya Zamani ya Dom kama masaa 6 hivi,,, kmmk sitosahau ,,,nikiwa stendi ilipigwa Kizunguzungu ya Abdul Kiba na Nay wa Mitego jamaa alijua sijui majanga nilokuwa napitia maana ali-replay kama mara 50 hivi...

UDOM
Education Block "N"... sitokisahau chumba namba 50+
 
Hii kauli inayotumiwa na wadada "nilimpa kila kitu still akaniacha"haiko sawa, unakuta hio kila kitu ni mapenzi(papuchi) tu 😁.
Na mwanaume kauli zake ni kukosa Mimi yule asingekua vile, kukosa Mimi angekufa, kukosa Mimi angekua zake shamba huko...

Ukichukia hizo kauli yaani hiyo ya wanawake na hizo za wanaume utagundua kuna kauli imekaa kiprovider na kuna kauli imekaa kiprotector.

So ni asili yaani by default wadada wengi hujikuta wanaongea hiyo kauli hata kama hakuna chochote cha maana alichowahi kukupa kwakua kiasili wao wako hivyo na wanaume nao by default huwa wanatoa kauli za namna hiyo kwakua kiasili wao wako hivyo.
 
Na mwanaume kauli zake ni kukosa Mimi yule asingekua vile, kukosa Mimi angekufa, kukosa Mimi angekua zake shamba huko...

Ukichukia hizo kauli yaani hiyo ya wanawake na hizo za wanaume utagundua kuna kauli imekaa kiprovider na kuna kauli imekaa kiprotector.

So ni asili yaani by default wadada wengi hujikuta wanaongea hiyo kauli hata kama hakuna chochote cha maana alichowahi kukupa kwakua kiasili wao wako hivyo na wanaume nao by default huwa wanatoa kauli za namna hiyo kwakua kiasili wao wako hivyo.
Mmmh
 
Back
Top Bottom