katika malividavi........


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
unapendelea style gani?
Mamndenyi nakumbuka alikuwa anapendelea 'mbuzi kagoma' Chimbuvu kasema Madame B humwambii kitu kwa style ya 'mbwa anakojoa keep left' Erickb52 yeye anadai kwake 'kariakoo posta kariakoo posta' nusu dakika mshindo inamtosha kabisa,bishanga mie ugonjwa ni style ya 'self service'.
Wewe je?
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
unapendelea style gani?
Mamndenyi nakumbuka alikuwa anapendelea 'mbuzi kagoma' Chimbuvu kasema Madame B humwambii kitu kwa style ya 'mbwa anakojoa keep left' Erickb52 yeye anadai kwake 'kariakoo posta kariakoo posta' nusu dakika mshindo inamtosha kabisa,bishanga mie ugonjwa ni style ya 'self service'.
Wewe je?
Hahahahahahaaa Bishanga mambo yote Kifo cha kokrochi yan mijuu guu
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,310
Likes
38,662
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,310 38,662 280
Hahahahahahaaa Bishanga mambo yote Kifo cha kokrochi yan mijuu guu
Hiyo hamna kitu...

Kuna hizi:
Chura Kajamba, inawafaa sana mabonge
Rais mapumzikoni, Hii inawafaa sana madenti
Palilia ulezi..... Mahsusi kwa mahausigelo
Mtetea kawashwa tak.o...... hii ni kwa wazinzi wanaomendea wake za watu.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,002
Likes
12,166
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,002 12,166 280
unapendelea style gani?
Mamndenyi nakumbuka alikuwa anapendelea 'mbuzi kagoma' Chimbuvu kasema Madame B humwambii kitu kwa style ya 'mbwa anakojoa keep left' Erickb52 yeye anadai kwake 'kariakoo posta kariakoo posta' nusu dakika mshindo inamtosha kabisa,bishanga mie ugonjwa ni style ya 'self service'.
Wewe je?
Hahahaha.,
Mambo yote,Nisusiaje..!! Ila usidokoe.
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Hiyo hamna kitu...

Kuna hizi:
Chura Kajamba, inawafaa sana mabonge
Rais mapumzikoni, Hii inawafaa sana madenti
Palilia ulezi..... Mahsusi kwa mahausigelo
Mtetea kawashwa tak.o...... hii ni kwa wazinzi wanaomendea wake za watu.
Chura kajamba ndio ipi Asprin ???
 
Last edited by a moderator:
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
58
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 58 145
Mmmh kuna nyingine haigoti vizuri kunako............!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
Kuna moja hiyo yaitwa "kanyaga wese" ni mahsusi wakati wa baridi kali hakuna zile " to and fro"
Halafu kuna hii ya kidhungu inaitwa "simple pendulum", ni maalum kwa walei walio Tilalila
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Mkuu hii sredi iko jukwaa gani??
Hahaaaa si ndio hapo...
Bishanga angetupeleka kule anakokupenda Dena Amsi ingekuwa powa sana
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Kuna moja hiyo yaitwa "kanyaga wese" ni mahsusi wakati wa baridi kali hakuna zile " to and fro"
Halafu kuna hii ya kidhungu inaitwa "simple pendulum", ni maalum kwa walei walio Tilalila
Teh....
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,664
Likes
1,194
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,664 1,194 280
This message was delleted by Arushaone. Reason: unknown.
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,950
Likes
15,445
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,950 15,445 280
Mmhhh subiri nitoke kuswali kwanza. Adhana ndio hioooo
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,105
Likes
1,494
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,105 1,494 280
Dah,niko ndani ya Amsterdam leo halafu degree ni -2 na nyie mnaleta mambo ya styles wakati mnajua kuwa mtakatifu hajaoa bado si mnanitafutia ugomvi siku ya leo,,Copy Filipo na marejesho
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
919
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 919 280
Dah,niko ndani ya Amsterdam leo halafu degree ni -2 na nyie mnaleta mambo ya styles wakati mnajua kuwa mtakatifu hajaoa bado si mnanitafutia ugomvi siku ya leo,,Copy Filipo na marejesho
St. Paka Mweusi why buy a cow while you can get free milk bana?? Chukua hatua fasta.....
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,105
Likes
1,494
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,105 1,494 280
St. Paka Mweusi why buy a cow while you can get free milk bana?? Chukua hatua fasta.....

Huu ni ujumbe mahsusi kwako marejesho,na ninashukuru kwa wewe kutambua kuwa bado mtakatifu haijaoa,mbona Filipo ana kazi mwaka huu........
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,105
Likes
1,494
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,105 1,494 280

Na bora asisiskie kabisa,yuko wapi kwanza au bado kashikiliwa na sweetlady,mwambie akicheza tu mtakatifu anamendeamendea hapa hahahhahah
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Hahahahahahaaa Bishanga mambo yote Kifo cha kokrochi yan mijuu guu
Missionary style sio? Hiyo viachie vibabu kina Mtambuzi.
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Hiyo hamna kitu...

Kuna hizi:
Chura Kajamba, inawafaa sana mabonge
Rais mapumzikoni, Hii inawafaa sana madenti
Palilia ulezi..... Mahsusi kwa mahausigelo
Mtetea kawashwa tak.o...... hii ni kwa wazinzi wanaomendea wake za watu.
Na kwa tukuku twa kienyeji ( kama cacico) unatumia style gani?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,853
Members 481,915
Posts 29,787,695