Unajua Mzee Jk aliona haya kitambo,, ndo maana alisema dhambi ya kubagua wengine huwa haiishi mkimaliza kuwabagua hawa, mtajigundua na ninyi si ninyi bali kuna wale, so dhambi itazidi kuwatafuna mpaka utajikuta katika familia bado ww na mkeo kunatofauti, alafu inahamia kwenye uzao wenu vivyo hivyo.
Ushauri wangu:Serikali itizame masuala haya kwa umakini mkubwa waweke siasa pembeni kwanza naamini hatujafikia kipindi cha kupoteza Amani yetu, watumie hizo zinzoitwa intelligence Agency walizo nazo hata Usalama wa taifa, kuwasaka na kuwasambaratisha kabisa hao wanaotaka kuwachafulia waislamu walio wengi tena wastaarabu.
Leo asubuhi ndani ya daladala kuna jamaa mmoja alikuwa anaongea ovyo akizungumzia mausuala ya machafuko na hata masuala yaliyosababisha vurugu zile zilizotoke majiuzi mbagala, anasema hivi nanukuu "sasa tuone tarehe moja kama Ponda hatotoka ndani maana tumeandaa maandamano nchi nzima kupinga uonevu anaofanyiwa Ponda na wenzake tuangalie hiyo serikali inanguvu kiasi gani."
Mzee mmoja mwenye busara akamwambia ww kwanza nakuona ni ujana unakusumbua tena hujui uzuri wa utawala wa sheria, nchi ikikosa utawala wa sheria ww utakuwa wakwanza kuwa mkimbizi juzi tuu uliwaona wenzako k/koo walivyofanywa siku ile mpaka kesho yake ukimsalimia mtu "Asalam alekyumu anajibu Milele amina" hiyo tarehe moja naamini hata mkisalimiwa hamtajibu kabisa kwani serikali imeshawachoka ni vizuri mmepanga ili iwe mwisho naaamini hamtarudia tena.