Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

Sabato masalia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Posts
228
Reaction score
134
Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

Chanzo: Wapo Radio
 
Hivi BAKWATA watu wanalazimishwa kuwa chama lao au?
 
Mhh!! Shughuli imeanza. Ila nina mashaka na branch ya uamsho tanganyika.
 
katibu mkuu wa BAKWATA arusha ajeruhiwa kwa kulipuliwa na bomu na watu wasiojulikana usiku wa saa saba,walivunja kioo cha nyumba yake na kumrushia bomu akiwa amelala nyumbani kwake.


source:Wapo Radio FM.

dhambi ya ubaguzi inawatafuna sasa."religion of peace"
 
Serikali imemchekea sana Ponda kwa muda mrefu sasa ndiyo watamsoma namba, atawasumbua sana huyu mrundi.
 
Taarifa zilizo rasmi ni kuwa katibu mkuu wa BAKWATA mkoani Arusha Sheikh Abdukarim Jonjo amejeruhiwa kwa Bomu usiku wa kuamkia leo majira ya saa saba akiwa amelala nyumbani kwake.

Tayari yupo amelazwa Hospitali ya Mount Meru anapatiwa Matibabu.

My Take: Hivi hizi silaha kweli zimezagaa kiasi hiki..
 
mmmh! huu uzi inabidi kuchangia kwa busara la sivyo ban zitatembea hapa, naona kama kuna harufu ya u........ni
 
Bomu la kutengeneza ama bomu kabisa? Wanataka kumsambaratisha? Tutakapoanza kuzoea mabomu, wmd zitafuata na kufunga ukurasa.
 
this sound ... Muslims kills the'are fellow muslims...... Buta hawachelewi kusema mfumo kristo ngoja Ami na Mkandara ( muslim who enjoy life in america) waje hapa
 
Last edited by a moderator:
Hawa watu wanataka nini? Mara wapige wakristo,Mara wapige waislam wenzao
 
wamesema wataandamana tar 2 kuiondoa bakwata so wameshaanza kumalizana wenyewe kwa wenyewe.. Bora waanze kumtafuta mchawi huko huko kwao badala ya kuvamia makanisa
 
Teknolojia ya kutengeneza mabomu imesambaa kiasi hicho tayari??????
 
Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

Chanzo: Wapo Radio

ni yaleyale ya kutetea bakwata ama kuna ishu nyingine?
 
Taarifa zilizo rasmi ni kuwa katibu mkuu wa BAKWATA mkoani Arusha Sheikh Abdukarim Jonjo amejeruhiwa kwa Bomu usiku wa kuamkia leo majira ya saa saba akiwa amelala nyumbani kwake.

Tayari yupo amelazwa Hospitali ya Mount Meru anapatiwa Matibabu.

My Take: Hivi hizi silaha kweli zimezagaa kiasi hiki..

Hazijazagaa ila siku ya majibizano na hawa polisi mchwara ndo itajulikana kama zimezagaa au la pale vidifenda vyao vitakapowaka!
Tunaanza na mmojammoja...kwanza turekebishane adabu wale wanafki wote halaf ndo tuamie kwa makafiri sasa...
 
Jamani hii ni mbaya sana,serikali bado imelala?dah something serious need to be done,
 
Back
Top Bottom