Kati ya hawa Watatu, Nani unampenda?

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,784
2,000
283579_121294384628078_100002425503675_167288_3562559_n.jpg




 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,500
Mhhhhhhhhhhhhh! Mi nadhani ungeuliza nani ana unafuu, ungeweza kupata majibu mazuri. Hilo nani unampenda ngumu kweli kweli hapo maana wote ni micharuko ya nguvuuuuuuuuuu! Opsssssssss! Mkuu hakuna jibu hapo khaaaa!
 

It is Sur_Plus

Senior Member
Sep 28, 2010
167
0
1+2-3=0 nadhani naempenda ni 0 kataka hao naomba uniulize nani mwenye swagger kali na tata zaidi kuliko wenzake ntakwambia
 

mwaJ

JF-Expert Member
Sep 27, 2007
4,074
1,195
Mnatafutia watu maafa tu hapa! Maswali gani tena hayo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom