Kati ya hawa waliotajwa, Nani karusha bomu?! Mtambue

Kati ya hawa waliotajwa, Nani karusha bomu?! Mtambue

CHADEMA Mbona mnazidi kutuweka katika njia panda sisi Watanzania tuliozowea Amani. Sifikirii kama Chadema Mnaonewa katika nchi hii inachokiona kuwa Chadema mnachokifanya ni kututaka sisi wananchi tukuoneeni huruma hali ya kuwa nyinyi ndio wachokozi wa fujo na kuleta vurugu hapa nchini. Ukweli nafikiria Mutafute Staili nyingine ya Kupata Umaarufu wa Kisiasa otherwise Mnatukosti sisi wananchi tusio na hatia hali ya kuwa nyinyi mnamaisha mazuri pamoja na familia zenu sisi wanyonge mnatupa tabu ona sasa Arusha tunashindwa hata kutoka kutafuta msosi kama tulivozowea. kwa ufupi niwaombe chadema kuwa YATOSHA.....Amani ndio tuliyoizowea vurugu hizo za nini? Kama kweli wanasiasa shindaneni kwa hoja sasa watanzania tumeshaelimu na ukitaka kujuwa sasa tumefika katika hali ya kuwa Katika Ukoo haautakosa Dedgree na Master holder kwa sababu sasa tumeeelimika siasa mnayo leta haina tija ya ushindi kwenu that my opinion

Kweli mkuu, nchi hii ukitaka amani lazima uwe kibaraka wa CCM wakuibie uendelee kuwa masikini. Walianza na NCCR Mageuzi, wakaja CUF sasa CCM wanaishughulikia CHADEMA
 
chadema mbona mnazidi kutuweka katika njia panda sisi watanzania tuliozowea amani. Sifikirii kama chadema mnaonewa katika nchi hii inachokiona kuwa chadema mnachokifanya ni kututaka sisi wananchi tukuoneeni huruma hali ya kuwa nyinyi ndio wachokozi wa fujo na kuleta vurugu hapa nchini. Ukweli nafikiria mutafute staili nyingine ya kupata umaarufu wa kisiasa otherwise mnatukosti sisi wananchi tusio na hatia hali ya kuwa nyinyi mnamaisha mazuri pamoja na familia zenu sisi wanyonge mnatupa tabu ona sasa arusha tunashindwa hata kutoka kutafuta msosi kama tulivozowea. Kwa ufupi niwaombe chadema kuwa yatosha.....amani ndio tuliyoizowea vurugu hizo za nini? Kama kweli wanasiasa shindaneni kwa hoja sasa watanzania tumeshaelimu na ukitaka kujuwa sasa tumefika katika hali ya kuwa katika ukoo haautakosa dedgree na master holder kwa sababu sasa tumeeelimika siasa mnayo leta haina tija ya ushindi kwenu that my opinion
you must be sitting on your brain!
 
Huyo jamaa alindwe sana maana wasije mtoa meno na ulimi ili asizungumze...
 
CHADEMA Mbona mnazidi kutuweka katika njia panda sisi Watanzania tuliozowea Amani. Sifikirii kama Chadema Mnaonewa katika nchi hii inachokiona kuwa Chadema mnachokifanya ni kututaka sisi wananchi tukuoneeni huruma hali ya kuwa nyinyi ndio wachokozi wa fujo na kuleta vurugu hapa nchini. Ukweli nafikiria Mutafute Staili nyingine ya Kupata Umaarufu wa Kisiasa otherwise Mnatukosti sisi wananchi tusio na hatia hali ya kuwa nyinyi mnamaisha mazuri pamoja na familia zenu sisi wanyonge mnatupa tabu ona sasa Arusha tunashindwa hata kutoka kutafuta msosi kama tulivozowea. kwa ufupi niwaombe chadema kuwa YATOSHA.....Amani ndio tuliyoizowea vurugu hizo za nini? Kama kweli wanasiasa shindaneni kwa hoja sasa watanzania tumeshaelimu na ukitaka kujuwa sasa tumefika katika hali ya kuwa Katika Ukoo haautakosa Dedgree na Master holder kwa sababu sasa tumeeelimika siasa mnayo leta haina tija ya ushindi kwenu that my opinion


Is this true my dear? i think both parties are responsible
 
Kuna askali magereza mmoja ---- ivi jana alikuwa ananiambia alitamani na yeye angekuwa na mtutu ili awauwe viongozi wa chadema. Huyu mpu..zi huwa anaichukia tu chadema bila sababu yeyote.

Halafu angalia vijumba wanavyoishi wakati wakubwa wao wanauziwa mabungalow ya serikali.
 
CHADEMA Mbona mnazidi kutuweka katika njia panda sisi Watanzania tuliozowea Amani. Sifikirii kama Chadema Mnaonewa katika nchi hii inachokiona kuwa Chadema mnachokifanya ni kututaka sisi wananchi tukuoneeni huruma hali ya kuwa nyinyi ndio wachokozi wa fujo na kuleta vurugu hapa nchini. Ukweli nafikiria Mutafute Staili nyingine ya Kupata Umaarufu wa Kisiasa otherwise Mnatukosti sisi wananchi tusio na hatia hali ya kuwa nyinyi mnamaisha mazuri pamoja na familia zenu sisi wanyonge mnatupa tabu ona sasa Arusha tunashindwa hata kutoka kutafuta msosi kama tulivozowea. kwa ufupi niwaombe chadema kuwa YATOSHA.....Amani ndio tuliyoizowea vurugu hizo za nini? Kama kweli wanasiasa shindaneni kwa hoja sasa watanzania tumeshaelimu na ukitaka kujuwa sasa tumefika katika hali ya kuwa Katika Ukoo haautakosa Dedgree na Master holder kwa sababu sasa tumeeelimika siasa mnayo leta haina tija ya ushindi kwenu that my opinion
hiki ulichoandika Hapa una uhakika nacho?? Huna macho? Huna masikio? Huna akili ya kuweza kuchambua mambo? Mbona mnatumika vibaya kiasi hicho????Watanzania wa leo c wa 1947 kama huna cha kuchangia kakojoe ulale
 
Chagonja anataka Mbowe apeleke ushahidi gani zaidi huu wa hawa wahanga wa risasi za polisi. Mwema awape millioni kumi kumi kwa taarifa hizi.
 
Ikumbuke ahadi hii......Tutahakikisha Nchi Haitawaliki hadi 2015..

Inashinda hii. Tutawang'oa mapembe. Sasa binadamu anapembe gani?. Au bwana mkubwa alimaanisha watawang'oa 'penis' za wanaume na 'critoris' za wanawake, kibayolojia banadamu hana pembe zaidi ya hizo. Kwa hiyo azing'oe hili wafe!. Mnakazi CCM wake kwa waume kazaneni tu yetu macho.
 
iko wazi kabisa wala haihitaji ujuzi wa ziada , bali mwenye jina la huyo askari atuwekee humu , maana Jf ndiyo ya kwanza mara zote , hayo mengine ya picha YAKE yatafuatia , NOWHERE TO HIDE !

inawezekana kipindi hiki mipango ya kuchakachua kura inaendelea!
 
polisi hawahawa, chadema ikishika Dola itakuwaje? Ndipo polisi wanapozidisha mashambulizi dhidi ya chadema ili wasikutane kwenye mamlaka. Wana hatia na wanapaswa kujibu
 
bubu msemaovyo funguka akili zaidi, haya sio maslahi ya kisiasa maana yangelikuwa hayo basi nina uhakika hata mzee malecela, salim, butiku na wapenda chama hicho wengine wangelikuwa wanafurahia pia lakini haya ni maslahi ya mafisadi wachache wenye nguvu ya pesa haramu wanaohofia ujio wa cdm madarakani kuwa kiama yao!

wanaoafiki waseme ndioo

ndioooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 
Hawa polisi na Mie natangaza nao vita huku mtaani.....kama noma na iwe noma.... Wanaua kisa kutetea CCM??.....
 
CHADEMA Mbona mnazidi kutuweka katika njia panda sisi Watanzania tuliozowea Amani. Sifikirii kama Chadema Mnaonewa katika nchi hii inachokiona kuwa Chadema mnachokifanya ni kututaka sisi wananchi tukuoneeni huruma hali ya kuwa nyinyi ndio wachokozi wa fujo na kuleta vurugu hapa nchini. Ukweli nafikiria Mutafute Staili nyingine ya Kupata Umaarufu wa Kisiasa otherwise Mnatukosti sisi wananchi tusio na hatia hali ya kuwa nyinyi mnamaisha mazuri pamoja na familia zenu sisi wanyonge mnatupa tabu ona sasa Arusha tunashindwa hata kutoka kutafuta msosi kama tulivozowea. kwa ufupi niwaombe chadema kuwa YATOSHA.....Amani ndio tuliyoizowea vurugu hizo za nini? Kama kweli wanasiasa shindaneni kwa hoja sasa watanzania tumeshaelimu na ukitaka kujuwa sasa tumefika katika hali ya kuwa Katika Ukoo haautakosa Dedgree na Master holder kwa sababu sasa tumeeelimika siasa mnayo leta haina tija ya ushindi kwenu that my opinion

Nimefanya content analysis nimegundua wewe hujaelimika...tafuta elimu.
 
Utawala wa JK utambakizia machozi ya laana kila kona..Maskini wa Tanzania wanaumia na kuteseka kwa kuwa kimya dhidi ya mabaya yanayotendeka kwa sasa.
President... Angalia unapokwenda japo kimwili pana heri lakini kiroho pana maswali mbele ya Muumba wako
 
Polisi wa Tz wengi ni limbukeni, hawana akili, vyeti walivyopatia kazi upolisi ni vya kufoji, wavuta bangi, hawajamaliza kidato cha nne ila ama wanatumia vyeti vya kufoji au vya marehemu, wana uwezo mdogo wa kufikiri, wahuni nk. Kwa kifupi ni chaka la wa.she.nzi. Kuonyesha kuwa wana uwezo mdogo sana wa kufikiri ni kitendo chao cha kukubali amri zisizo na mashiko na kuzikamilisha kwa nguvu nyingi hata kama wanauwa dada na kaka zao wasio na hatia kabisa. Nje ya jeshi la polisi hawana maisha kabisa. Wataishia kuchomwa moto na wananchi wenye hasira kali maana kiuhakika ni vibaka kabla ya kujiunga na jeshi la polisi. Weledi hakuna kabisa na tunawafahamu. Kwa bahati mbaya sana serikali hii dhaifu yenye viongozi magumashi hutumia mapolisi haya majinga kung'ang'ania madaraka ya kuvimbisha matumbo yao. Mwisho wa siku mapolisi haya vilaza yataishia kutengwa na ndugu zao huku wakitemwa na hao wanasiasa. Nyie mapolisi majinga amkeni sasa na muache hizo bangi zenu. Dunia inakokwenda ni upande mwingine. Sio huo mnaoudhani kijinga.
 
CHADEMA Mbona mnazidi kutuweka katika njia panda sisi Watanzania tuliozowea Amani. Sifikirii kama Chadema Mnaonewa katika nchi hii inachokiona kuwa Chadema mnachokifanya ni kututaka sisi wananchi tukuoneeni huruma hali ya kuwa nyinyi ndio wachokozi wa fujo na kuleta vurugu hapa nchini. Ukweli nafikiria Mutafute Staili nyingine ya Kupata Umaarufu wa Kisiasa otherwise Mnatukosti sisi wananchi tusio na hatia hali ya kuwa nyinyi mnamaisha mazuri pamoja na familia zenu sisi wanyonge mnatupa tabu ona sasa Arusha tunashindwa hata kutoka kutafuta msosi kama tulivozowea. kwa ufupi niwaombe chadema kuwa YATOSHA.....Amani ndio tuliyoizowea vurugu hizo za nini? Kama kweli wanasiasa shindaneni kwa hoja sasa watanzania tumeshaelimu na ukitaka kujuwa sasa tumefika katika hali ya kuwa Katika Ukoo haautakosa Dedgree na Master holder kwa sababu sasa tumeeelimika siasa mnayo leta haina tija ya ushindi kwenu that my opinion
ndg yangu elimu isiyo na manufaa si kitu fikiria leo wasomi wetu wanavyoshindwa kuisaidis nchi,leo unaweza ukawaunganisha mapf 10 pale mjengoni na wasiwe na tija kwa taifa
 
Inawezekana kabisa hawa polisi wanaoua na kujeruhi wananchi kwa kutekeleza matakwa ya chama tawala wasiuawe wala kuteswa na wanadamu kama malipizi ya haya madhambi wanayotenda. Ila wajue kuwa mkono wa mungu utakuwa juu yao, visasi daima ni vya mungu. Amini wasiamini iko siku wengine watajitaja wenyewe hadharani kuwa ndio waliotumika kufanya maovu haya, one day will come
yes one day will come tena si muda mrefu, watanzania walivyo ni watu wa upend sana, yaani tunapendana mno . ila linapokuja swala la kifo tunakuwa wamoja sana , sasa basi kama ni mbinu chafu za ccm wajue safari yao ya kisiasa inaishia hapo kiutawala , nipo mikoa ya kiccm tabora watu wengi sana wamelaani mpaka wale wafurukutwa wa ccm.
 
Back
Top Bottom