KATABIA HAKA WADADA 2016 MJITAHIDI MKAACHE.... MMESIKIA WAREMBO!!!!

Nadhani hapa issue ni ile mizinga endless yaani ukimaliza kulipa Kodi unaombwa Ada ya Dogo then Voucher, Supu, Salon duh hadi Mbaba unakosa utulivu financially & mentally[/QUOTE]

Ooooh hapo sawa, lkn poleni sana wanaume mmeumbwa mateso na kuhangaika,

Kuna kaka mmoja ni rafiki yangu siku moja alikuwa akinilalamikia kwamba mpenzi wake kila wanapoongea ktk simu hata iwe SAA nane usiku huwa akimwambia ana njaaa hajala, kwakweli poleni
 
Wao kazi kuzibadilisha hela majina tu... mara
Ya saluni
ya pango
ya mafuta ya gari
ya mavazi
ya chakula
ya shoping
ya....
ya...
 
huwa nafua kwa Sabuni, yaani shahawa zako nikafue na Sabuni yangu?? hapo hapo nimekukatikia, nimekupa kila mkao, nimekulambalamba, wewe hata kunikojolesha umeshindwa, nikitoka hapo ninashahawa zako tu, hapana Hiyo haikubaliki hata kidogo
kwani mimi huwa ninafua na jiki....?
 
sasa na wewe unichafue na "utoko" wako na "kumwaga maji kibao" mie nikaoge mtoni...?
Kwani mie bomba hadi nimwage maji yakuloweshe?? Wanawake wameumbwa kwaajili yenu shuti muwaghamikie, kwanini mnaogopa
 
Mimi huwa napata wanaojielewa na nakula mbunye bure tuu coz hawaombi ela mpka niwape mwenywe
 
Kwani mie bomba hadi nimwage maji yakuloweshe?? Wanawake wameumbwa kwaajili yenu shuti muwaghamikie, kwanini mnaogopa
kwani hujui hilo kuwa , mna bomba la asili huwa lina titirisha maji kwa msimu hasa game likikoloea kinoma noma.

mie najua wanawake wameumbwa "kutusaidia " vidume ila "sio kutupiga mizinga"
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…