Kasongo acha vitisho, Yanga hatujui kudanganya msimamo hatuchezi na Simba

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
9,741
2,000
Nianze kwa kumpongeza Kaka Bumbuli.

Nimeona sehemu Mwenyekiti wa Bodi anatishia viongozi wafuate kanuni.

Haramu huliwa na haramu

Mmeacha kufuata kanuni kama BODI nani mtamwongoza acheni VITISHO nawambia wana Yanga msinunue tiketi za Mechi Yanga walishamalizana na Simba mkinunua yanawatokea yaliyotokea huku jamaa wakijinufaisha na tiketi ZENU.

Naheshimu msimamo wa Yanga, nyuma Mwiko mbele daima.

Kama yanga WALIOONDOKA kikaoni na MSIMAMO huo ulitaka wawadanganye wananchi mle pesa zetu tena.

Msahau
 

Mpinzire

JF-Expert Member
Jan 18, 2013
3,555
2,000
π™Ίπš πšŠπš—πš’ πš”πšžπš—πšŠπš—πš’πš—πš’ πš—πš’πšžπš–πšŠ 𝚒𝚊 πš™πšŠπš£πš’πšŠ?
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
29,358
2,000
Ngoja Azam akae nafasi ya 2.
Ndo mje mseme mechi na Simba hamchezi
Alafu Kule AZAM FA MTOLEWE.
Kanuni ifuatwe sisi gemu tumecheza tarh 8 saa 11 jion nahuyu kaimu katibu mkuu wa yanga akae ofisin hatutak shobo atulize Mdomo wake
Screenshot_20210603-133420.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom