Kashfa nzito vodacom-Wasajili mteja aitwaye Freemason Shetani!

Kashfa nzito vodacom-Wasajili mteja aitwaye Freemason Shetani!

Status
Not open for further replies.
Matatizo ya usajili wa namba za simu hayapo VODACOM peke yao! Ninayo namba ya TIGO ambayo niliinunua toka kwa wauzaji wa TIGO waliokuwa wakifanya mauzo na matangazo kwa gari (Hiace) nilipokuwa Ikwiriri kikazi. Niliwapa nakala ya kitambulisho na kujaza fomu. Lakini baadaye nikaja gundua jina lililotumika kunisajili siyo langu baada ya kwenda kutoa pesa nilizotumiwa kupitia hiyo namba!
 
wana imani gani??? na kazi zao duniani haswa ni zipi??

Kila mwanachama ana imani yake, kuna Christians, kuna Muslims na watu wa dini mbalimbali. Halikadhalika Kazi zao pia zinatofautiana kwa kila mwanachama.
 
Kila mwanachama ana imani yake, kuna Christians, kuna Muslims na watu wa dini mbalimbali. Halikadhalika Kazi zao pia zinatofautiana kwa kila mwanachama.


Mkuu inaelekea unaelewa mengi itabidi nikuombe kujua faida za kuwa mwanachama kama zina manufaa tujiunge
 
Ukitaka kujua kama ule mpango wa kusajili numbe ni danganya toto basi nakuwekea number ya mteja aitwaye 'FREEMASON SHETANI' kama utaratibu ulivyo katika kusajili number ni lazima mteja awasilishe vitambulisho vyake nnk,sasa sijui huyo mteja alitoa wapi vitambulisho,hii ni aibu kubwa kwa vodacom. kama unataka kujua wewe tafuta usajili wa mteja mwenye number hii 0768 36 04 97



karibu
Nimetumia ile mbinu ya kutuma hela kwa m-pesa ili kupata jina la mwenye namba, lakini ajabu vodacom

wamebadilisha software ya m-pesa ili jina la unayemtumia lisionekane. Kwa hiyo sikuona jina la mwenye namba hiyo!
 
Samahani namba ya simu uliyoingiza sio sahihi. UNATUDANGANYA.
 
Mkuu inaelekea unaelewa mengi itabidi nikuombe kujua faida za kuwa mwanachama kama zina manufaa tujiunge

Hahahaa, naelewa machache sana, kiasi cha tone la mvua ndani ya bahari! Faida ziko nyingi sana, bahati mbaya KUJAZWA MAPESA si mojawapo!!!! Btw, Freemasons don't RECRUIT!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom