Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,400 Reaction score 872,007 Oct 27, 2024 Thread starter #141 Taurus6 said: Mimba acheni tu.....me zinanipa kisirani na hasira za kufa mtu....pia nmetokea kuwachukia Sana wanaume na nnahasira nao balaaaa Click to expand... Naamini ulijifungua salama
Taurus6 said: Mimba acheni tu.....me zinanipa kisirani na hasira za kufa mtu....pia nmetokea kuwachukia Sana wanaume na nnahasira nao balaaaa Click to expand... Naamini ulijifungua salama
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,157 Oct 27, 2024 #142 Hatari sana
Bueno JF-Expert Member Joined Aug 16, 2022 Posts 34,600 Reaction score 59,760 Oct 29, 2024 #143 Taurus6 said: Mimba acheni tu.....me zinanipa kisirani na hasira za kufa mtu....pia nmetokea kuwachukia Sana wanaume na nnahasira nao balaaaa Click to expand... Mimba hizo zinaingizwa na nani sio wanaume?
Taurus6 said: Mimba acheni tu.....me zinanipa kisirani na hasira za kufa mtu....pia nmetokea kuwachukia Sana wanaume na nnahasira nao balaaaa Click to expand... Mimba hizo zinaingizwa na nani sio wanaume?
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,400 Reaction score 872,007 Sep 4, 2026 Thread starter #144 Sky Eclat said: Kuna yanayokusibu nyumbani mkuu? Click to expand... 😀😀😀
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,400 Reaction score 872,007 Sep 4, 2026 Thread starter #145 Bueno said: Mimba hizo zinaingizwa na nani sio wanaume? Click to expand... Ndio maana anawachukia😀