Kaseja V/s Kandoro.


Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
Eti inasemekana Nyanda nambari moja wa Simba s.c na Taifa Stars Bw. Juma Kaseja alikataa kutoa mkono wa salamu kwa mgeni rasmi Bw. Abas Kandoro mkuu wa mkoa wa Mwanza.

Kwani huyu Kaseja na Kandoro wana magomvi yeyote au ndio umaarufu wenyewe?
Nimestaajabu sana tabia hii ya Mwanaspoti huyu lakini siwezi kumlaumu kwani sijui kisa hasa ni nini, japo kitendo cha kutotoa mkono si cha kiungwana na hasa ukichukulia kuwa Mh. Kandoro ni kama Baba kwa Kaseja.
Au ndo watu wa Kigoma wakikutana kwa watu hawasalimiani?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Eti inasemekana Nyanda nambari moja wa Simba s.c na Taifa Stars Bw. Juma Kaseja alikataa kutoa mkono wa salamu kwa mgeni rasmi Bw. Abas Kandoro mkuu wa mkoa wa Mwanza.

Kwani huyu Kaseja na Kandoro wana magomvi yeyote au ndio umaarufu wenyewe?
Nimestaajabu sana tabia hii ya Mwanaspoti huyu lakini siwezi kumlaumu kwani sijui kisa hasa ni nini, japo kitendo cha kutotoa mkono si cha kiungwana na hasa ukichukulia kuwa Mh. Kandoro ni kama Baba kwa Kaseja.
Au ndo watu wa Kigoma wakikutana kwa watu hawasalimiani?
mi nadhani utafute chanzo kwanza itakuwa vyema kujua ni kwanini, pengine alistahili kwa alilolifanya kaseja
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,714