Kasaloo Kyanga is no more


Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Heshima kwenu wakuu.

Yule mwanamuziki mahiri mwenye sauti ya dhahabu Kasalo Kyanga amefariki dunia leo.

Kasalo Kyanga atakumbukwa sana kwa tunzi zake nzuri tangu akiwa Matimila,Toma Toma,Tancut Almasi na Maquiz du zaire.
Baadhi ya tungo zake [1] Nina kwenda safari na Karubandika.

Source;Radio one kipindi hizi nazo.
 
F

Fred Otieno

Member
Joined
Apr 8, 2007
Messages
17
Likes
2
Points
5
F

Fred Otieno

Member
Joined Apr 8, 2007
17 2 5
Rip Kasaloo, utakumbukwa kwa kazi yako nzuri ulioacha
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Mara ya mwisho nilimwona mahojiano yake live alikuwa amechoka sana ngozi ya mwili ilichakazwa na vipele vyeusi pia sura yake ilikuwa imebadilika sana labda umri !.

RIP Kasalo Kyanga msalimie pacha wako Kyanga Songa.
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
RIP Kasaloo Kyanga
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
<font size="3"><span style="font-family: lucida console"><b>Mara ya mwisho nilimwona mahojiano yake live alikuwa amechoka sana ngozi ya mwili ilichakazwa na vipele vyeusi pia sura yake ilikuwa imebadilika sana labda umri !.<br />
<br />
RIP Kasalo Kyanga msalimie pacha wako Kyanga Songa.</b></span></font>
Mkuu huo uchambuzi wako vipi tena?
Anyway........labda ni umri!
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
tatizo hili bado linatusumbua wabongo, fikiria Hayati Phili Lutaya alipata ujasiri miaka ya themanini (1980s) lakini sisi leo mwaka 2011 tunaumauma maneno ...say it out please!
Mkuu huo uchambuzi wako vipi tena?
Anyway........labda ni umri!
Mara ya mwisho nilimwona mahojiano yake live alikuwa amechoka sana ngozi ya mwili ilichakazwa na vipele vyeusi pia sura yake ilikuwa imebadilika sana labda umri !.

RIP Kasalo Kyanga msalimie pacha wako Kyanga Songa.
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
RIP Kasolo Kyanga
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
RIP Kasaloo. He was a talented composer/vocalist. Nakumbuka zile nyimbo zake tamu akiwa Tancut Almasi (Safari sio kifoooo mama watoto..... Subiri nitarudiii mamaa... Nikirudi mama nitakuletea zawadi.... zawadi nono.... mama watooto.)
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Heshima kwako Lukindo.

Mkuu nakubaliana na hoja yako.Siku hizi magonjwa ni mengi sana unaweza kumdhania mtu tayari kaukwaa UKIMWI kumbe ana kisukari ndiyo maana nilijaribu kuweka angalizo labda ni umri.


tatizo hili bado linatusumbua wabongo, fikiria Hayati Phili Lutaya alipata ujasiri miaka ya themanini (1980s) lakini sisi leo mwaka 2011 tunaumauma maneno ...say it out please!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
eee mwenyezi mungu mja wako amekuja
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
RIP mungu akutunze mahala pema
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Far right...... John Kitime on the left....TANCUT ALMASI

with+kasaloo+kyanga.JPG
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Kutoka kushoto Buhero Bakari(trumpetor),Abdul Salvador(Faza Kidevu),Kasaloo Kyanga, Asha Salvador(mke wa Abdul), na Kyanga Songa Miembeni Bar Ilala..........1986 Tancut Orchestra

kyanga.jpg
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
R.I.P Mnyalukolo kasolo kyanga,namkumbuka nywele zake nyingi alivyokuwa anazitunza vizuri
 
mkonomtupu

mkonomtupu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
445
Likes
23
Points
35
mkonomtupu

mkonomtupu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
445 23 35
nakumbuka railway gerezani club akiwa na sambulumaa chini ya Nguya Viling enzi vyombo vya music deal kinoma. RIP KASALOO
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Hivi Kyanga Songa yupo hai?

RIP Kasaloo...
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
RIP Kyanga nakumbuka nyimbo yao mmoja inlikuwa inaitwa safari sio kifo.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
R.I.P... tutakukumbuka daima
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
672
Likes
44
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
672 44 45
R.I.P Kasaloo Kyanga Mzee wa masafa marefu


Ninakwendaa safari, safari yenyewe safari ya kikazi,

Ninajuaa mama utabakiii, watasema mengi,
Pia wabaya wetu mamaa watafurahii x 2

Ninakwendaa safari, safari yenyewe safari ya kikazi,

Ninajuaa mama utabakiii, watasema mengi,
Pia wabaya wetu mamaa watafurahii x 2

Ninakwendaa safari, safari yenyewe ya masafa marefu,

Ninajuaa mama utabakiii, watasema mengi,
Pia wabaya wetu mamaa watafurahii x 2

Ninakwendaa safari, safari yenyewe ya masafa marefu,

Ninajuaa mama utabakiii, watasema mengi,
Pia wabaya wetu mamaa watafurahii x 2

Lakini usisikie yaoo mama watoto oo,&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;..,

Nakwenda kutafuta maisha ya watoto wetu&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;.,

Chunga watoto wetu mamaa nitarudi, tutaonana kwa mapenzi ya Mungu,
Chunga watoto wetu mamaa nitarudi, tutaonana kwa mapenzi ya Mungu,

Safari sio kifoo o mama iyeye,
Subiri nitarudii o mama watoto,
Safari sio kifoo o mama iyeye,
Subiri nitarudii o mama watoto,

Nikirudi mamaa nitakuletea zawadi,
Nikirudi mama nipokee kwa mikono miwili

Iyeye, oo mama iyee,

Nikirudi mamaa nitakuletea zawadi,
Zawadii nono, mama watooto.


(a keba, keba, keba, keba, keba, keba, keba, kebaaa,)
(fimbo, fimbo, fimbo, fimbo, lugoda,lugoda, lugoda, lugoda - Mangalaa..
 

Forum statistics

Threads 1,237,619
Members 475,675
Posts 29,294,978