Hujanielewa nahisiHuna dini wewe[emoji35] [emoji35]
yani mtuhumu anakuwa mtuhumiwa,acheni kuwageuzia makosa yenu. nakushauri usigeuke nyuma miezi miwili umefika mbali sana.Wewe huchepuki?
Ha ha ha Yesu aliwaambia na ambaye hana dhambi ampuge jiwe huyu mwanamke ha ha watu wote waliondoka..yani mtuhumu anakuwa mtuhumiwa,acheni kuwageuzia makosa yenu. nakushauri usigeuke nyuma miezi miwili umefika mbali sana.
Ulimtoa nje bila kumtafuna!?Nilikuwa na mwanamke wangu baada ya kugundua anachepuka tu nikamtema na kukataa mawasiliano yote na yeye, marafiki zake, na familia yake.Baada ya miez miwili , kantafuta jana magetoni analia anaomba turudiane nikamtazama sikusema chochote nkamtoa nje nkamwacha analia nkasepa zangu
mnanishaurije wadau nimsamehe au nimuulie ngum?.