Idiot Embicile
JF-Expert Member
- Apr 30, 2019
- 1,037
- 1,981
Haya huku vijijini mbona yapo sana?Ole wako uchukue zigo la kuvunja chaga, usitoe mahari...View attachment 1307172View attachment 1307173
Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja tuwasubiri wananzego wa Ukelewe waje...ngoja waje kukupa muongozo....
Kijiji cha wapi huko mkuu, ambako haya ni ya kawaida.Haya huku vijijini mbona yapo sana?
Kuna mawili Dogo katengenezwa kwa dawa hasa, au hao ni mamba watu ambao ukipitia eneo hilo ukiwa lengo baya kwa wakazi Wa hapo anakudhuru
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu jaribu kufanya utafiti haya mambo vijijini ni yapo sana, watu wanacheza na viboko, mamba wanakuwa na dawa ambayo hupaka au hulishwa na mnyama kama huyo anaona kawaida tu.
Kuzuri Changamoto UsafiriMandhari mazuri
Ova
Nlifikaga hko kipindi fulaniKuzuri Changamoto Usafiri