Karibuni tuambiane ukweli kuhusu ulimwengu

Karibuni tuambiane ukweli kuhusu ulimwengu

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Posts
3,654
Reaction score
5,044
Salamu Wana jukwaa!. Tangu nijiunge Na JF Leo ni mara yangu ya kwanza ku-post humu jukwaani hivyo basi vumilieni mwandiko wangu sababu sijakaa ki uandishi!.

Moja kwa moja twende kwenye mada. Kumekuwa na upotoshwaji mkubwa kuhusu dunia yetu na ulimwengu kwa ujumla. Baadhi ya makundi machache ya watu na madhehebu ya kidini yamekuwa yakiwaelekeza wafuasi wao vitu vingi ambavyo si sahihi kuhusu
1. Mungu
2. Siri ya kifo
3. Ufahamu wa uumbaji
4. Viumbe mbadala wa dunia hii
5. Maisha nje ya dunia
Haya ni baadhi ya mambo ambayo makundi mengi yamekuwa yakipotosha!

Kuna visa vingi ambavyo vimehusishwa na watu wakiuliza chanzo cha huu upotoshwaji.
Nadhani JF ni sehemu huru ambayo watu wenye maoni mbalimbali na ujuzi wa mambo watakuja kutoaa nyongo kuhusu huu ulimwengu na mambo ambayo waliweza kuyashuhudia!

Karibuni kwa mjadala!

NB: Information za uhakika ambazo mtu binafsi unafahamu au unaelewa kuhusu ulimwengu au idea zako ndizo ambazo tunazihitaji humu!!.(conspiracy theory hatutazihitaji)

Karibuni wanajamvi
 
Ahsante Sana mkuu nimewahi seat, ngoja nikakusanye maandishi Google nitarudi.


Nb: Biblia imeeleza kila kitu kuhusu maisha ya hapa ulimwenguni sema inategemea na ufahamu na uhusiano wake na roho mtakatifu kwa anae isoma.
 
Ahsante Sana mkuu nimewahi seat, ngoja nikakusanye maandishi Google nitarudi.


Nb: Biblia imeeleza kila kitu kuhusu maisha ya hapa ulimwenguni sema inategemea na ufahamu na uhusiano wake na roho mtakatifu kwa anae isoma.
Asante karibu kiongozi kwa mirejesho utakayoipata!.
Njoo tushare wote mambo KUHUSU ulimwengu wetu!.
 
Salamu Wana jukwaa!. Tangu nijiunge Na JF Leo ni mara yangu ya kwanza ku-post humu jukwaani hivyo basi vumilieni mwandiko wangu sababu sijakaa ki uandishi!.

Moja kwa moja twende kwenye mada. Kumekuwa na upotoshwaji mkubwa kuhusu dunia yetu na ulimwengu kwa ujumla. Baadhi ya makundi machache ya watu na madhehebu ya kidini yamekuwa yakiwaelekeza wafuasi wao vitu vingi ambavyo si sahihi kuhusu
1. Mungu
2. Siri ya kifo
3. Ufahamu wa uumbaji
4. Viumbe mbadala wa dunia hii
5. Maisha nje ya dunia
Haya ni baadhi ya mambo ambayo makundi mengi yamekuwa yakipotosha!

Kuna visa vingi ambavyo vimehusishwa na watu wakiuliza chanzo cha huu upotoshwaji.
Nadhani JF ni sehemu huru ambayo watu wenye maoni mbalimbali na ujuzi wa mambo watakuja kutoaa nyongo kuhusu huu ulimwengu na mambo ambayo waliweza kuyashuhudia!

Karibuni kwa mjadala!

NB: Information za uhakika ambazo mtu binafsi unafahamu au unaelewa kuhusu ulimwengu au idea zako ndizo ambazo tunazihitaji humu!!.(conspiracy theory hatutazihitaji)

Karibuni wanajamvi
Kutokana Na ubusy wangu!.
Nitakuwa nachelewa kuwa online!.
But mnakaribishwa wote kwa mjadala
 
Ukitaka upatie swali kwanza ulielewe ,Mm nimetoka kapa [emoji112]
Mie mwenyewe nimerudia kusoma mara mbili nikaambulia patupu maana kama sio conspiracy theory kuna ambaye ameshawahi toka nje ya dunia huku jamvini, kuna ambaye ameshakufa akarudi tena, kuna ambaye ameshawahi muona Mungu live? Zote huku zitakua hadithi tu ila ukweli mleta mada sijaelewa swali lake haswa
 
Salamu Wana jukwaa!. Tangu nijiunge Na JF Leo ni mara yangu ya kwanza ku-post humu jukwaani hivyo basi vumilieni mwandiko wangu sababu sijakaa ki uandishi!.

Moja kwa moja twende kwenye mada. Kumekuwa na upotoshwaji mkubwa kuhusu dunia yetu na ulimwengu kwa ujumla. Baadhi ya makundi machache ya watu na madhehebu ya kidini yamekuwa yakiwaelekeza wafuasi wao vitu vingi ambavyo si sahihi kuhusu
1. Mungu
2. Siri ya kifo
3. Ufahamu wa uumbaji
4. Viumbe mbadala wa dunia hii
5. Maisha nje ya dunia
Haya ni baadhi ya mambo ambayo makundi mengi yamekuwa yakipotosha!

Kuna visa vingi ambavyo vimehusishwa na watu wakiuliza chanzo cha huu upotoshwaji.
Nadhani JF ni sehemu huru ambayo watu wenye maoni mbalimbali na ujuzi wa mambo watakuja kutoaa nyongo kuhusu huu ulimwengu na mambo ambayo waliweza kuyashuhudia!

Karibuni kwa mjadala!

NB: Information za uhakika ambazo mtu binafsi unafahamu au unaelewa kuhusu ulimwengu au idea zako ndizo ambazo tunazihitaji humu!!.(conspiracy theory hatutazihitaji)

Karibuni wanajamvi
Mkuu umetupa wakati mgumu kwa sababu ya msimamo wako hutaki conspiracy theories unamaanisha kuna mtu/watu wameshakuta na Mungu mubashara? Kufa Kisha kufufuka na akili zao sawia bila hitirafu? Inaoneka umewahi toka duniani na kupiga misire huko nje na hao jamaa zako aliens? Sasa mkuu kwanini usitupe elim juu ya masuala hayo matano? Inaoneka unamengi umeyoshuhudia na kushiriki kama jina lako linavyoonekana.
 
Mpaka Sasa muktadha wetu kwenye huu uzi hauelweki. Someone please put updates on our status?
 
Mkuu neno Mungu ni cheo ambacho mtu anaamua kukipa kitu fulani kinachoonekana au kisichoonekana na kukiamini kuwa chenyewe ndio mwanzo wa kitu fulani(uhai ama kila kitu),hasa vitu hivyo huaminika kuwa na nguvu fulani.
ktk kuchanganua kuna miungu wengi,ndio maana binafsi huwa siwaelewi wale wasemao Mungu wa dini fulani ndo Mungu wa dini fulani wkt kunatofauti..
Dhana ya mungu ni dhana iliyotungwa na binadamu aidha kujifariji ama watu fulani kutawala watu fulani au misingi ya kiutamaduni!..
kumbuka sipingi neno Mungu!,kwasababu ni cheo tu.. lkn dhana za Mungu waliopo(waliopewa cheo).
Mkuu binafsi sioni kifo kama kina siri!,bali ni utimilifu wa mazingira.
tunasahau kitu fulani badala ya kusoma mazingira tunasoma hisia zetu!.. viumbe huogopa kifo na ndio maana hujiprotekti na mazingira hutulinda lkn kifo ni lazima kitupate!
viumbe wakiwa wengi kwenye mazingira na mazingira yakishindwa kutubeba it means mazingira yataharibika na viumbe wenyewe wataharibika!,so kifo kinaumuhimu ktk mazingira lkn what matter....
 
Back
Top Bottom