Karibu uone makala ya miaka minne ya Mbunge Hussen Bashe jimboni kwake Nzega Mjini

Josephat Sanga

Verified Member
Joined
Aug 29, 2016
Messages
132
Points
225

Josephat Sanga

Verified Member
Joined Aug 29, 2016
132 225
Karibu kwenye makala ya Mh mbunge wa nzega mjini mh Hussen Bashe inayoelezea ni njisi gani ndani ya miaka minne ya utawala wake tangu achaguliwe mwaka 2015, ameweza kuteleza ahadi alizoahidi katika upande wa elimu, afya, miundo mbinu nk

Karibu.

 

Forum statistics

Threads 1,389,758
Members 528,022
Posts 34,033,839
Top