Karibu "Tule" Sikukuu - Mwibara - Bunda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu "Tule" Sikukuu - Mwibara - Bunda

Discussion in 'Jamii Photos' started by Baba_Enock, Dec 20, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wana JF
    Ugali.jpg
    Karibuni tupate Ugari-Kachumbari-Nyama Choma
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa ni lazima watakuwa wasukuma tu, manaake wasukuma kwa ugali ni balaaa!
     
  3. j

    juve Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo imekaa njema,tutakaribia wadau!
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,709
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hamna hata maji ya Kunywa? ukikabwa kushney!​
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,492
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Aseee hiyo wanaishusha hao jamaa wawili tu au kuna wengine?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,982
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Huo ndio msosi wa mwanaume.
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Hiyo Nyama sio ya Albino kweli!!!?? nadhani mifupa imo ndani ya Ugali sbb ya hilo panga
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa hasira inabaki kachumbari 2.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nimepakumbuka sana Bunda. Nilikuwapo huko mwaka 2005, kipindi cha uchaguzi. Nakumbuka Bunda ni kama njia panda. Barabara ya Mwz-musoma, kwenda Mwibara na pia Nyamuswa. Nilikuwa nalala guest inaitwa White house unapoanza tu barabara ya kwenda Nyamuswa. Ilikuwa kipindi cha uchaguzi. Watu wa Tarime walikuwa wanakimbilia Bunda maana hali haikuwa shwari huko! Ndio ilikuwa mara yangu ya kwanza kuona ugali wa ulezi.

    Umenikumbusha mbali sana Mkuu! Asante sana. Huo utakuwa ugali wa Muhogo!
     
  10. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na nyie wapemba kwa urojo! mmh...
     
  11. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,660
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol:
    ungeweka ule ugali wa ulezi ndo unanoga,kitu hakisagiki adi kesho yake umeshiba
    dah umenikumbusha first time bunda hapo nilishangaaje?ani nyama bei cheee za kumwaga na ugali mwekundu
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wako watatu angalia vizuri
     
  13. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakondya masika,
     
  14. f

    fama JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    echija mukaluka, echibhusanga?
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    ukimaliza kula tu choo kina kuhusu..
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    aiseeee... hiyo tulikua tunaita Nguna enzi hizo
     
  17. y

    yegomwamba Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aiseeee... hiyo tulikua tunaita Nguna enzi hizo<!-- google_ad_section_end -->

    Hiyo ni Ngunga
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Aisee unajua kuwa Mama_Enock kajiunga rasmi JF?
     
  19. V

    Vasco Dagama Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimetamani huo ugali sana
     
Loading...