Karibu nyumbani baba


nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
343
Likes
131
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
343 131 60
Baba Ridh akirudu nyumbani baada ya kutoka safari ya kuwatafutia riziki wabongo.
 
samito

samito

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
620
Likes
0
Points
35
samito

samito

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
620 0 35
laiti niliyo yatamka ningeyaandika hapa basi ningepigwa ban.
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
anasalimiana na pinda lakini macho na mawazo yapo pengine kabisa!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,215
Likes
876
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,215 876 280
Vasco Da Gama is Back! sijui katuletea nini huyu msafiri kafiri
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
343
Likes
131
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
343 131 60
suti hiyo ni one of those alizopewa na jamaa mwarabu ndo ameibikiri.
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
13
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 13 35
anasalimiana na pinda lakini macho na mawazo yapo pengine kabisa!
PM mwenyewe naona anashangaa ndege zilizopo uwanjani maana hamwangalii anaemkaribisha, na RC ndio anashangaa suti ya mkuu.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,233
Likes
30,496
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,233 30,496 280
Pinda; iMkuu hii suti mbona sijapata kuiona au jamaa wamekupa zingine?
Mkulu; Acha hizo wewe! hiyo sio sera yetu ya kuuliza maswali ya zawadi. Anyway Igunga vipi tena Mbona naambiwa Rage Anatembe na mguu wa kuku nje nje?
Pinda: Ahh! kaharibu kweli, sisi tumepakaza kuwa kuna komandoo 33 toka Afganistan halafu yeye analeta mambo ya Mogadishu tena.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Mtera vipi?

mtera%2Bdam.jpg
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Alienda kwenye semina ya malaria mbona hakwenda na waziri husika au ndo kubadilisha damu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
yaani hii picha na title yake,ningekua bi tunu,ningemuambia mume wangu aache kazi! yaani yy anatoka kumkaribisha mtu nyumbani,akija na mie nampokea 'karibu nyumbani baba'? inauma aisee,wengine tuna wivu wa nyau!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
eti karibu nyumbani baba......................aaaaaaaaaaaaggggggggghhhhhhh
 
P

pat john

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
245
Likes
0
Points
0
P

pat john

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
245 0 0
Anatoa maagizo kwa PM yule airhostess apelekwe K'psk ashonewe suti.
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278