Karibu Malaika wa kufungia mitandao anashuka

Karibu Malaika wa kufungia mitandao anashuka

Duh! ", sijui itakuwaje aisee hiyo siku ikifika. Although ipo karibu, ila kila nikijaribu kufikiria nitawezaje kumaliza siku yangu bila kuperuzi mitandaoni sipati majibu.

Wewe je umejiandaaje!?
Kwahyo bila kuperuz huwez ishi kabisa tuache uzuzu huo

Ngoja nisiongee sana mana wengne ni kizazi cha mkapa na jakaya
 
Kwahyo bila kuperuz huwez ishi kabisa tuache uzuzu huo

Ngoja nisiongee sana mana wengne ni kizazi cha mkapa na jakaya
Kuperuzi ni general term. Usiwe narrow- minded ukafikiri kuperuzi ni kuchat tu ktk social media.
 
na juzi amesema yeye ndiyo kiongozi wa malaika wote.
IMG_20180317_084414_000.jpg
 
Kuperuzi ni general term. Usiwe narrow- minded ukafikiri kuperuzi ni kuchat tu ktk social media.
Wewe ndio empty set uliendika huo uzuzu wako nakushindwa kuelewa nin unacho andika pimbi wahed wewe
 
Kwahyo bila kuperuz huwez ishi kabisa tuache uzuzu huo

Ngoja nisiongee sana mana wengne ni kizazi cha mkapa na jakaya
Sasa we we uko koromije umuhimu wa mitandao utaujuaje,we chunga mbuzi huko.
 
Bora waizime ili tufanye kazi maana kutwa kucha Ni kulalamika tu
ngoja walalamike wewe fanya kazi uje uwauzie hyo service/product zako, au hujui principle za biashara.

endeleeni kufanya kazi nyie wachache wangi watahitaji huduma yenu.
 
Back
Top Bottom