Karibu kwenye kipya chama cha walimu - CHAKAMWATA

Karibu kwenye kipya chama cha walimu - CHAKAMWATA

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Posts
628
Reaction score
783
Chama cha kutetea haki na masilahi ya walimu tanzania (CHAKAMWATA) kinawakaribisha walimu wote kujiunga na chama hiki kipya chenye nia nzuri ya kusimamia masilahi ya walimu tanzania. Sisi chakamwata makato ni asilimia 1 tu. Kutokana na ibara ya 20(1) ya katiba ya jamhuri ya muungano mnao uhuru wa kuamua kujiunga na chama chochote. Chama chetu kipya kina dhumuni kubwa la kusimamia na kuzitetea haki za walimu na mpaka sasa tunawanachama wengi tu wamejiunga.

karibuni sana.
 
Chama cha kutetea haki na masilahi ya walimu tanzania (CHAKAMWATA) kinawakaribisha walimu wote kujiunga na chama hiki kipya chenye nia nzuri ya kusimamia masilahi ya walimu tanzania. Sisi chakamwata makato ni asilimia 1 tu. Kutokana na ibara ya 20(1) ya katiba ya jamhuri ya muungano mnao uhuru wa kuamua kujiunga na chama chochote. Chama chetu kipya kina dhumuni kubwa la kusimamia na kuzitetea haki za walimu na mpaka sasa tunawanachama wengi tu wamejiunga.

karibuni sana.
Ahsante

Naomba kujua:
1. Kwanini mnadhani CWT haifai?
2. Haki gani za walimu mnazotetea?
3. Tangu 2016 hakuna nyongeza za mishahara; ile ya kila mwaka na kupanda vyeo, mmechukua hatua gani?
4. Juzi tu baadhi ya walimu wa sekondari wamehamishiwa shule za msingi bila ridhaa yao, bila mafunzo yoyote, bila fedha za kujikimu na zile za usumbufu, je mmechukua hatua gani?
5. Hiyo 1% mnayokata kuna kifungu katika sheria kinachoilinda kwamba hakitaongezeka?
Nadhani tuanzie hapo
 
Chama cha kutetea haki na masilahi ya walimu tanzania (CHAKAMWATA) kinawakaribisha walimu wote kujiunga na chama hiki kipya chenye nia nzuri ya kusimamia masilahi ya walimu tanzania. Sisi chakamwata makato ni asilimia 1 tu. Kutokana na ibara ya 20(1) ya katiba ya jamhuri ya muungano mnao uhuru wa kuamua kujiunga na chama chochote. Chama chetu kipya kina dhumuni kubwa la kusimamia na kuzitetea haki za walimu na mpaka sasa tunawanachama wengi tu wamejiunga.

karibuni sana.


Walimu hawagomi kipindi hiki hata mfanye nini, na siyo Walimu tu Watanzania wote kwa maana wameridhika na nchi inavyokwenda!
 
Chama cha kutetea haki na masilahi ya walimu tanzania (CHAKAMWATA) kinawakaribisha walimu wote kujiunga na chama hiki kipya chenye nia nzuri ya kusimamia masilahi ya walimu tanzania. Sisi chakamwata makato ni asilimia 1 tu. Kutokana na ibara ya 20(1) ya katiba ya jamhuri ya muungano mnao uhuru wa kuamua kujiunga na chama chochote. Chama chetu kipya kina dhumuni kubwa la kusimamia na kuzitetea haki za walimu na mpaka sasa tunawanachama wengi tu wamejiunga.

karibuni sana.
A moron, an asshole, a monkey face will always leave the original group and form a separate group. Iwe ni whatsapp group, facebook group or any....
 
Madhumuni ya CHAKAMWATA ni yepi ambayo ni tofauti na CWT?
 
Any national development adheres according to the teacher's knowledge!! Waalimu wakigoma leo, matokeo yake sio leo, wanaonekana hawatishii kwa sababu wao si kama madaktari wanaogoma leo kesho watu wamekufa
 
FB_IMG_1525200455105.jpg
 
Chama cha kutetea haki na masilahi ya walimu tanzania (CHAKAMWATA) kinawakaribisha walimu wote kujiunga na chama hiki kipya chenye nia nzuri ya kusimamia masilahi ya walimu tanzania. Sisi chakamwata makato ni asilimia 1 tu. Kutokana na ibara ya 20(1) ya katiba ya jamhuri ya muungano mnao uhuru wa kuamua kujiunga na chama chochote. Chama chetu kipya kina dhumuni kubwa la kusimamia na kuzitetea haki za walimu na mpaka sasa tunawanachama wengi tu wamejiunga.

karibuni sana.
Wote ni vibaka tuu, toka lini mchango wa uanachama ukawa wa lazima?
 
Kuna jamaa anaitwa kapange ninani hapo chakamwata
 
Waliohamishwa kwenda primary walilipwa disturbance allowance, vinginevyo wasingehama. Kama walikubali khama bila malipo hawafai kuwa waalimu! Ni nani ambaye hajawahi kumsikia mheshimiwa Rais akisema mtumishi asihame kabla ya kulipwa? Kwa hiyo ukihama bila malipo haufai maana haumwungi mkono rais!
 
Ahsante

Naomba kujua:
1. Kwanini mnadhani CWT haifai?
2. Haki gani za walimu mnazotetea?
3. Tangu 2016 hakuna nyongeza za mishahara; ile ya kila mwaka na kupanda vyeo, mmechukua hatua gani?
4. Juzi tu baadhi ya walimu wa sekondari wamehamishiwa shule za msingi bila ridhaa yao, bila mafunzo yoyote, bila fedha za kujikimu na zile za usumbufu, je mmechukua hatua gani?
5. Hiyo 1% mnayokata kuna kifungu katika sheria kinachoilinda kwamba hakitaongezeka?
Nadhani tuanzie hapo
Mkuu wakikujibu ni tag
 
Back
Top Bottom