Mi napita tu kuwasabah wana-kijiwe..mwenzenu ndo naelekea kuwajibika..
Charminglady unasema maswali ruksa? Umeolewa, una mchumba au una Boifrendi? Una mtoto? Una miaka mingapi? Unafanya kazi? Unaishi pande zipi za nchi hii? Unapendelea nini (hobizz)? Hupendi nini? Unapenda mwanaume mwenye sifa zipi? Ni yapi matarajio yako baada ya miaka mitano? Unaweza kuniambia Strenghth na weekness zako?
Natanguliza shukrani.
poa mkuu kazi njema,wengne w-end huwa hatufanyi kaz full kujiachia!
Tanmo, unataka kuposa? Maswali kama interview!
nina mchumba anaitwa platozoom, niko kwny twenties of age,nimejiri,napenda kuchat na kutoka out,cpendi majungu
napenda mwanaume mrefu,mcheshi na anayejitambua. my strength najiamin katka kila nifanyalo,i dont believe katka kushndwa na co mwepesi kukata tamaa. my weakness ni katka kusaidia yan naweza msaidia mtu hapa kama vinanipita uwezo, na katika utoaji dah huwa cjiuliz mara 2. haya nawe mwaga zako TANMO
Tanmo, unataka kuposa? Maswali kama interview!
heh hivi charminglady lini ilipita siku bila kijana hata mmoja kutokuonyesha intelest kwako? ntakuundia tume!! ili wadida wakkuona tu onlaini wakimbie
Du ndio nimezinduka maana jana nilikuwa nabembea pande za via via, ila poleni sana muendao job leo, nawatakieni kazi njema hadi mida ileee ya kukutana pale makalio bar kwa ajili ya nyama ya mbuzi
Mkuu upo?
Shosti hapo juu ameruhusu maswali ndiyo maana nikatumia fursa hii kuuliza maswali yote niliyotaka kujua kutoka kwake.
Huko kwenu DongoBesh hawajambo?
hujambo wewe,hope uko pouwa. .
Asante kwa majibu mazuri,, sasa hapo kwenye utoaji nitakutafuta veri soon. kuna kitu nataka nikuombe..
Mwenyenzi Mungu akuzidishie roho ya utoaji, na unachokitoa kamwe kisiishe wala kisiharibike.
Sema Amen!
hv ngaramtoni kuna JOLLY?? we sema ulienda olmotonyi hahaha. . .
ok,thnx me mwenyewe bdo nipo kwa bed. . .yan naona raha nikiwa kitandan tuuu hata km cna ucngz. ndo starehe yangu kulala!