Karamagi asisitiza 'tulionewa'adai tume ya majaji iundwe


Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Karamagi bado kashikilia uzi palepale kwamba walionewa baada ya Mwakyembe kusema walizuia baadhi ya taarifa kulinda heshima ya serikali.karamagi kadai tume ya majaji iundwe ifanye uchunguzi zaidi.
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Karamagi bado kashikilia uzi palepale kwamba walionewa baada ya Mwakyembe kusema walizuia baadhi ya taarifa kulinda heshima ya serikali.karamagi kadai tume ya majaji iundwe ifanye uchunguzi zaidi.
Baadaye kwa kadiri hizi tume za uchunguzi zinavyoundwa kila kukicha, stoona ajabu kuona ikiundwa tume kuchunguza kama nchi hii tunayokaa kama ni kweli ni Tanzania
 
M

mamanzara

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
656
Likes
56
Points
45
M

mamanzara

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
656 56 45
Tume, tume zimezidi, zinapoteza maana za tuhuma na hata hadhi ya tume na viongozi. Yote haya ni katika kulindana. Hata jambo lililo wazi badala ya kuchukuliwa hatua moja kwa moja inaundwa tume, mambo yanaenda kama mahakama mwizi anakamatwa live tuseme kaiba simu lakini anawekwa ndani anasubiri uchunguzi ukamilike. Mimi sielewi dhana nzima na utawala kwa nini hakuna uchukuaji hatua bali kuchelewesha na kisha tuhuma inapotea machoni kwa watu - inakwisha. Ndio maana hata maendeleo yetu pia hayaji, wananchi wengi maisha yao duni, tunasubiri tume pia.
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
Inaundwa tume....> wanawahonga kwa hela nyingi ..> wanassafishwa..> wananchi wanasahau..> ufisadi unaendelea..> Maishayanaendelea..> Umasikini unaendelea..
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Inaundwa tume....> wanawahonga kwa hela nyingi ..> wanassafishwa..> wananchi wanasahau..> ufisadi unaendelea..> Maishayanaendelea..> Umasikini unaendelea..
Dawa tunayo lakini hatutaki kuitumia, ni kutokipigia kura CCM na kuelimisha watanzania wasiojua hilo
 
K

kela72

Senior Member
Joined
May 5, 2008
Messages
168
Likes
0
Points
0
K

kela72

Senior Member
Joined May 5, 2008
168 0 0
Naona alitaka Raisi na PM wake ndiyo wawajibishwe kwani ndiyo walikuwa wenye dili..... kwani hata Lowassa alisema alijaribu kuizuia Richmond hakusikilizwa!!!!!!!! Jamani nani yuko juu ya PM??
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Tume, tume zimezidi, zinapoteza maana za tuhuma na hata hadhi ya tume na viongozi. Yote haya ni katika kulindana. Hata jambo lililo wazi badala ya kuchukuliwa hatua moja kwa moja inaundwa tume, mambo yanaenda kama mahakama mwizi anakamatwa live tuseme kaiba simu lakini anawekwa ndani anasubiri uchunguzi ukamilike. Mimi sielewi dhana nzima na utawala kwa nini hakuna uchukuaji hatua bali kuchelewesha na kisha tuhuma inapotea machoni kwa watu - inakwisha. Ndio maana hata maendeleo yetu pia hayaji, wananchi wengi maisha yao duni, tunasubiri tume pia.
Dont ever forget hizi tume zinalipwa mamilioni ya fedha zikiwemo za usafiri,malazi hata kama wana lala kwao pamoja na hizo wanazoita sitting allowance.Huu ni ufujaji wa pesa.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Jamani tume zimezidi mno kuundwa au ndo miradi ya kujipatia fwedha??
Tume zinaundwa mafanikio na maoni/mapendekezo tunaona hayatekelezwi kabisa.
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Karamagi bado kashikilia uzi palepale kwamba walionewa baada ya Mwakyembe kusema walizuia baadhi ya taarifa kulinda heshima ya serikali.karamagi kadai tume ya majaji iundwe ifanye uchunguzi zaidi.
Ifanye uchunguzi au awahonge kwa hela alizonazo. NO MORE TUME, Watanzania tunaheshimu maamuzi ya bunge kuliko anavyotaka yeye.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Ifanye uchunguzi au awahonge kwa hela alizonazo. NO MORE TUME, Watanzania tunaheshimu maamuzi ya bunge kuliko anavyotaka yeye.
Huyu jamaa anataka tume coz Mwakyembe amesema walizuia baadhi ya taarifa ili kulinda heshima ya serikali.Sasa Karamagi insunuates hizo taarifa probably ni zakuwasafisha ndio maana he is pushing for tume ya majaji.
Ila he is so mistaken nadhani ndio watamuaribia vibaya zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596