Karagwe: Matokeo kutangazwa?


The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
lete data za matokeo kama ni kweli. Mbona nimeongea na mtu wa ccm muda si mrefu wanadai wameshinda???
nasema hivi chadema kamlaza mtu uko karagwe ni sherehe tu ongea naye tena na simu atakuwa amekata
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mimi naamini kabisa!Hongera sana Chadema!!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
27
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 27 135
Nipo nje ya karagwe figure sina ila mbuge ni chadema anaitwa Deusdedith Kahangwa

Mkuu Nasikiliza ITV hapa wako Live na wanasema Matokeo Bado, Mkuu haya mambo lazima uwe Serious unaongea na watu wengine waweza kuwa Baba Zako teh teh teh
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
53
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 53 145
Ni kweli watu wawe wanapost vitu ambavyo viko confirmed siyo kama jana watu wana post hovyohovyo tena havina uhakika hasa hao junior member ambao naona wengi wao wamejiunga hii nov monday special for uchaguzi bila hata kusoma sheria za JF. nafikiri wanastahili kula ban kidogo ili wajue hapa ni GT's
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!ni kicheko tu!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Bravo mapinduzi daima
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Aluta continua tunaendelea na mapambano hadi bungeni
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
27
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 27 135
The Dreamer wewe ni Mpuuzi, kama Usipothibitisha Siko Tayari kukuomba Radhi nasema wewe ni Mpuuzi
 
A

Agumisa

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
A

Agumisa

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
Niko hapa karagwe,sasa hv askari wameletwa toka bkuba bt nguvu ya uma itashinda,wanataka kudanganya hataweza.
 
A

Agumisa

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
A

Agumisa

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
Uwezekano wa cmm kuchakachua ni mdogo sana wamebanwa sana.wanahaha mi niko hapahapa kwa anayetaka updates.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Lakini tujue pia wakishinda upinzani wanaitwa polisi,wakishinda wao ah kawaida.mmeona arusha,mwanza,magu pia huko wajezwa FFU kisa UDP wanataka mgombea wao atangazwe.
 
A

Agumisa

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
A

Agumisa

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
Niko hapa karagwe,sasa hv askari wameletwa toka bkuba bt nguvu ya uma itashinda,wanataka kudanganya hataweza.
 
P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Sehemu nyingi watu walikuwa wanashangilia walkidhani wameshinda pia lkn hali haikuwa hivyo-uchakachuaji;Tunarushana roho-wengine tuna midadi ya kushangilia tusijeonekana wehu baadae.
 

Forum statistics

Threads 1,261,294
Members 485,110
Posts 30,085,372