Karagwe: Matokeo kutangazwa?


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Jimbo la KARAGWE LIMEISHA CHUKULIWA NA CCM, TAYARI. BLANDES AMESHINDA KWA KISHINDO
 
M

Mnyalu wa Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
233
Likes
48
Points
45
M

Mnyalu wa Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
233 48 45
Jamanieee, kuna mtu kule Karagwe. nilimpipigia saa saba akaniambia matokeo yalikuwa bado na akadokeza kuwa mgombe wa CCM alikuwa ameshinda japo walikuwa wanasubiri official announcement. Imenikera sana.
 

Forum statistics

Threads 1,263,528
Members 485,918
Posts 30,155,293